"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าจาเล่น ต้องไปนั่งดูด้วยกัน......

สำหรับต่อ........ขอที่บ้านออกมาเดินชื้อของเซเว่น ให้ได้ก่อน  ค่อยมาคุยกัน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อคืน ไมเคิล บอกว่า หวยออก  10 12
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อคืน ไมเคิล บอกว่า หวยออก  10 12
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 16/6/2010 10:39

เดี๋ยวมาไปขายบ้านเอาไปซื้อหวยก่อน....

ถ้าจาเล่น ต้องไปนั่งดูด้วยกัน......

สำหรับต่อ........ขอที่บ้านออกมาเดินชื้อของเซเว่น ให้ได้ก่อน  ค่อยมาคุยกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 16/6/2010 10:34

ประโยคเชือดเฉือน........แทงข้างหลังทะลุถึงหัวนม

ปล.18 เดือนหน้า ฤกษ์งามยามดี ทริปนครปฐมรอบ 2 เด๋วคิดหาอะไรตื่นเต้นก่อนจะได้ไม่ซ้ำกับครั้งที่แล้ว...หา RC ไหม เด๋วหาของรางวัลก่อน อิอิอิ
เวลาคร่าวๆ เจอกันเที่ยง โลตัสศาลายาที่เดิม.....จากนั้นก็ ลุยๆๆๆๆๆ กลับมาร่มไม้ 5 โมงเย็น กินๆๆๆๆๆๆ กลับบ้าน อิ่มบุญอิ่มท้อง

ใครมีความคิดเห็นแจ้งด้วยนะครับ หลังจากนครปฐมเด๋ว ไปทะเลทริปต่อไป....เงินเหลือพี่น้อง มีแรงเที่ยวก็อย่าให้ได้พัก
ใครมีที่พักน่าสนใจแจ้งเข้ามานะครับ ผมมองไว้...โรงแรมทะเลสำราญ เด๋วไปดูสถานที่ก่อน http://www.chaambeach.com/stay/detail.asp?ID=LinkStay128
มีสระว่ายน้ำ.....กินเบียร์ไปดูสาวไป...เด๋วผมจะจองวันที่สาวๆจากบ้านบางแค ไปพอดีจะได้เจริญหูเจริญตา แต่ใครมีที่ดีดีก็แนะนำมานะครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เดี๋ยวมาไปขายบ้านเอาไปซื้อหวยก่อน....
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 16/6/2010 10:46

พี่เช่าบ้านเค้าอยู่ไม่ใช่เหรอ...อิอิอิ
ถ้าวันนี้ถูกหวยเกินแสน เด๋ววันนี้ผมเลี้ยงเต็มที่ครับพี่น้อง......
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พี่เช่าบ้านเค้าอยู่ไม่ใช่เหรอ...อิอิอิ
ถ้าวันนี้ถูกหวยเกินแสน เด๋ววันนี้ผมเลี้ยงเต็มที่ครับพี่น้อง...... ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 16/6/2010 11:43

ต่อซื้อหวย ยี่สิบ บาท นี่ได้เกินแสนหร๋อ

ประโยคเชือดเฉือน........แทงข้างหลังทะลุถึงหัวนม

ปล.18 เดือนหน้า ฤกษ์งามยามดี ทริปนครปฐมรอบ 2 เด๋วคิดหาอะไรต ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 16/6/2010 11:42

อยากเที่ยวน้ำตกอ่า ไปทะเลกลัวเปียก

อยากเที่ยวน้ำตกอ่า ไปทะเลกลัวเปียก
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 16/6/2010 12:10

พี่กลัวเปียกหรือกลัวบานาน่า โบ๊ต.....เห็นสาระร่างครั้งที่แล้วที่บางแสนยังขำไม่หาย ดีนะผมไม่ไปเล่นด้วย ชิงเล่นทรายข้างทะเลมีความสุขกว่าตั้งเยอะ...

หยัดมาแว้ว

สำหรับต่อ........ขอที่บ้านออกมาเดินชื้อของเซเว่น ให้ได้ก่อน  ค่อยมาคุยกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 16/6/2010 10:34

ฝากซื้อกล่องนึงนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host