"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีวันหยุด.......... แต่ผมต้องทำงานนนนนนนนนนนน........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

พี่อ๊อดตกลงเสาร์-อาทิตย์นี้ ไปกางเต็นท์แก่งกระจาน แล้วดูแข่งรถแน่ป่าวพี่

จะได้เครียร์งานล่วงหน้าอ่ะ

พี่น้องท่านใดจะไปบ้างได้นัดไปพร้อม ๆ กัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันจันทร์ผมทำงาน

พี่อ๊อดตกลงเสาร์-อาทิตย์นี้ ไปกางเต็นท์แก่งกระจาน แล้วดูแข่งรถแน่ป่าวพี่

จะได้เครียร์งานล่วงหน้าอ่ะ

พ ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 13/6/2010 20:20

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่กล้าเอารูปมาฝากด้วยนะ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ใครมีเพื่อน หรือ ญาติ จะขายรถอะไรโทรบอกผมด้วยเน้ออ

ใครมีเพื่อน หรือ ญาติ จะขายรถอะไรโทรบอกผมด้วยเน้ออ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 14/6/2010 11:56

อ้าวพี่ไม่เอามือ 1 เหรอ....
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 14/6/2010 11:56

มีแต่เพื่อนจะขายยานอวกาศ บ้านอยู่แถวดาวนาเมก

อิอิ...ว้อเว้ง
^_^"oat..

มีแต่เพื่อนจะขายยานอวกาศ บ้านอยู่แถวดาวนาเมก

อิอิ...ว้อเว้ง
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 14/6/2010 14:47

งั้นผมเอา 2 ห่อนะพี่โอ๊ดดดดดดด

รถไมเคิล เปิดประมูลแ้ล้วครับท่าน

งั้นผมเอา 2 ห่อนะพี่โอ๊ดดดดดดด
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 14/6/2010 14:50

เค้าขายเป็นห่อเหรอ?? รถเนี่ย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host