"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตื่นตอนเช้า สบายใจ เมื่อ คืนฝันถึง ไมเคิลด้วย
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 12/6/2010 07:57

ได้เลขอะไรบอกบ้าง ถ้าถูกจะซื้อหมวกไปฝากไมเคิล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปไหน ไปด้วย ช่วย 2 บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีตอนเช้าๆๆคับ

ไปไหน ไปด้วย ช่วย 2 บาท
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 12/6/2010 10:21

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่ติดชวนผมไปต๊ะเลอยู่นะ..อิอิอิ
พี่เดือนหน้าไปสวนสน...ไปแอ่วบ่...หาเพื่อนกินเบียร์ ฉลองออกพรรษา อิอิ เอางี้เด๋วไปคุยกันที่ร้านร่มไม้
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่ติดชวนผมไปต๊ะเลอยู่นะ..อิอิอิ
พี่เดือนหน้าไปสวนสน...ไปแอ่วบ่...หาเพื่อนกินเบียร์ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 12/6/2010 10:37

ชวนไปวัดง่ายกว่า...

หวัดดีตอนเช้าๆๆคับ
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 12/6/2010 10:30

จะเที่ยงแล้วน้องง

หวัดดีครับผม ไม่ได้เข้ามานาน คิฮอตเด้อ

ชวนไปวัดง่ายกว่า...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 12/6/2010 11:07

พี่เก๋เปลี่ยนไป๋....
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 12/6/2010 21:13

ถามพี่อ๊อด....โหน่ยยยย

TAMRON 70-200 f/2.8
nikon 70-300 f4-5.6

มวยถูกคู่เลย...แต่ยังไม่มีเงินซื้อหรอก อิอิอิ สิ้นเดือนนี้ ทุบกระปุกจัด TOKINA 11-16 mm. มาก่อน
ตอนนี้ของหมดรอของอยู่ ขอรับ

เฮียอ๊อดเลือกตัวไหน
ผมนี้แหละบ้าอุปกรณ์ตัวจริง....แต่เข้าไปอ่านกระทู้ 2 ตัวนี้ ต่อยกันเมื่อไหร่ได้เรื่องเมื่อนั้น....

ปล.ทำไมโลกเราไม่ทำเลนส์ออกมาแล้วใช้ได้กับทุกกล้อง อิจฉา หมี อยู่ลึกๆ ทำไงได้ใจมันรักไปแล้ว

เป็นผม อยากเลือก แทมรอน นะ แต่ แทมร่อน คือ แทมร่อนต้องทำใจไว้

นิคส์ เอฟ น้อยหน่อย ราคาน้อยหน่อย  แทม เอฟเยอะดีแต่ซ่อมที ลำบ๊าก ลำบาก คุณภาพมิเท่าไหร่

เอาเป็นว่า ส่ว%E

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host