"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โหลๆ งานเข้างานเข้า กดรีโมทรถไม่ได้ ไฟที่รีโมทมันขึ้นค้าง
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 9/6/2010 07:08

ใช้กุญแจไข ไปกด reset แล้วใช้กุญแจไปก่อนคร้าบ พี่หยัด

ว่าแต่ รถพี่จอดแถวไหนง่ะ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่หยัดมีรีโมทอีกตัวรึเปล่าครับ

ปล.ผมเคยสัญญานกันขโมยดังตลอด พี่บอกว่าให้เอากุญแจไขเปิด-ปิดเร็วๆ สัก 5-10 รอบ จะเป็นการเซตระบบ
แต่ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับรีโมทพี่รึเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เซงครับ รถโดน ชน หน้า ร้าน ตา กอล์ฟ เลย เฮ้อ

ใช้กุญแจไข ไปกด reset แล้วใช้กุญแจไปก่อนคร้าบ พี่หยัด

ว่าแต่ รถพี่จอดแถวไหนง่ะ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 9/6/2010 10:01

ถามให้หรือยังคับพี่อ๊อดๆ
^_^"oat..

เซงครับ รถโดน ชน หน้า ร้าน ตา กอล์ฟ เลย เฮ้อ
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 9/6/2010 10:07

อีกแล้วหร๋อน้อง....แอบไปกินร้านเจ้าก๊อฟแล้วไม่ชวนพี่ก็อย่างนี้หละ

พี่หยัดมีรีโมทอีกตัวรึเปล่าครับ

ปล.ผมเคยสัญญานกันขโมยดังตลอด พี่บอกว่าให้เอากุญแจไขเปิด-ปิดเร็วๆ สัก 5- ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/6/2010 10:04

ตอบเลยไม่เกี่ยว....คาถานี้ไม่เคยได้ยิน

ลองถอดถ่านรีโมท มาพักไว้ซักแป๊ปแล้วใส่ใหม่ดีกว่า

ถามให้หรือยังคับพี่อ๊อดๆ
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 9/6/2010 10:18

ถามให้และ เค้าบอกของโอ๊ตใหญ่

^^!

ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 9/6/2010 10:07

อีท่าไหนครับ นิว

ตัวไม่เป็นไรโน๊ะ  รถหายกลับมาไวไวครับ

เดี๋ยวจะขาดตัวจี๊ด  ^^

ถามให้และ เค้าบอกของโอ๊ตใหญ่

^^!
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 9/6/2010 13:29

ก็ใหญตามพี่และ
^_^"oat..

ตอบเลยไม่เกี่ยว....คาถานี้ไม่เคยได้ยิน

ลองถอดถ่านรีโมท มาพักไว้ซักแป๊ปแล้วใส่ใหม่ดีกว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/6/2010 10:25

ว่าแล้ว....ผมทำเท่าไหร่ก็ไม่หาย อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host