"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โอ้ว ๆๆ ตาป๊อก เล่นใช้ภาพนี้ ก็อ่อนแรงตอนเล่นอะจิ คริคริ

ไปเอามาจากคลับไหนนี่แบบนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นี่แค่ชนะแมทแรกยังไปฉลองกันถึงบางแสน
นี่ถ้าได้แชมสงสัยม่ายไปกินกันที่เชียงใหม่เลยหรอเนี่ย
จัดไปยาวยาว ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 4/4/2010 21:35

มายต้องถึงเชียงใหม่หรอก แค่เขาใหญ่ เมืองกาญ หัวหิน พิษณุโลก ก็พอแงวววว อิอิ [ลงตัวเมื่อไรบอก] เอาให้ถึงฝั่งนะจ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงกรานต์เที่ยวให้สนุกทุกคนนะครับ อิอิ สว คนเดิม

โอ้ว ๆๆ ตาป๊อก เล่นใช้ภาพนี้ ก็อ่อนแรงตอนเล่นอะจิ คริคริ

ไปเอามาจากคลับไหนนี่แบบนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 4/4/2010 22:28

น้องเอ็มมี่ เด็กๆในสังกัดผมเองหล่ะคับ กรั๊กกกกกกกกกกกกกกกก

นี่แค่ชนะแมทแรกยังไปฉลองกันถึงบางแสน
นี่ถ้าได้แชมสงสัยม่ายไปกินกันที่เชียงใหม่เลยหรอเนี่ย
จัดไปยาวยาว ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 4/4/2010 21:35

เห็นด้วยทุกคนพูดนะครับ... แล้วหลัง carclub เราไปหาที่เที่ยวกันสัก 3 วัน 2 คน เอ่ย 3 วัน 2 คืน อิอิ

กลับมาถึงแล้ว ก็ ทวงรูปก่อนเรย 5 55  ขอรูปท่าเท่ๆ ของเบียด้วยนะ รีเควส

ส่วน มินิลีค ขอ นำ ยาวๆ เรยนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 4/4/2010 21:28

เดียวจัดให้ครับผม.. เช้านี้มาถีงที่ทำงานก็ 9.30 น. แล้ว
ประชุมยาวยันเที่ยง เดียวจะแอบหาเวลา อัพรูปขั้นให้วันนี้ครับ

พี่น้องครับ อัพโหลดรูปให้เรียบร้อยแล้วครับ
อัลบั้มภาพ HCC Basketball รายการสมุทรปราการ เสาร์ 27มีค.-อาทิตย์ 2 พค. 53
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=&page=3

รวมพลกันใหม่หลังสงกรานต์นะครับ วันเสาร์ที่ 24 เมย. และขอให้ทุกท่านมีความสุขกับเทศกาลสงกรานต์
ที่จะมาถึงนี้ อย่าดื่มของมึนเมากันมากไป ทำอะไรก็ให้มีสติ ขับขี่ปลอดภัย และอย่างลืมอย่างน้อยก็
หาเวลาออกกำลังกาย หรือวิ่งเอาแรงไว้นะครับ (อย่ายกแต่แก้มเพลินนะ)

รุปเท่ดีจิงๆ อิอิ

พี่น้องครับ อัพโหลดรูปให้เรียบร้อยแล้วครับ
อัลบั้มภาพ HCC Basketball รายการสมุทรปราการ เสาร์ 27มีค.-อาทิตย์ 2 พค. 5 ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 5/4/2010 15:38

ขอบคุณสำหรับรูปคราบ

ดีใจด้วยครับ ชนะแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host