"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณรูปสวยๆ หล่อๆ จากขวัญใจกัปตันแมน เอื้อเฟือ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณ สำหรับ รูป นะคราบพี่แมน

ส่วนนัดนี้ ขอทำแต้มนำ พี่แมน และ เทพป็อก ไปก่อนนะคราบ

ภูมิใจกับสถิติ ยิง 100% จังเรย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หลังผมก็เล่นได้ครับถ้าจะใช้ก็เอาผมลงได้เน้อ...สู้ๆๆ ครับ

เอ้าแล้วพี่เวนเค้าเจ็บหรานี่ โอ้วๆ ๆ หลังซ้ายถนัดอิอิ

อาจจะมีโอกาศอิอิ ขอแข่งแต้มกะพวกพี่แมนด้วยดีก่าอิอิ

เอ้าแล้วพี่เวนเค้าเจ็บหรานี่ โอ้วๆ ๆ หลังซ้ายถนัดอิอิ

อาจจะมีโอกาศอิอิ ขอแข่งแต้มกะพวกพี่แมนด้วยดีก่าอ ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 3/4/2010 22:01

มินิลีคของเรามีคู่แข่งเพิ่มอีก 1 แล้ว (ป้อกกี้ เบียร์ สิ แมน) งานนี้เหลืออีก 2 นัด ....
อย่างน้อยจบรายการผมต้องไม่ติดลบ ... นิ มันบาสนะย่ะ ไม่ใช่กอฟจะได้ ลบ นำหน้าถึงดี อิอิ

5 5 5+

ผมเอาหมูไปเป็นของใต้โต๊ะและอิอิ หวังทำแต้มหนีพี่แมน

หมูผมอร่อยติดใจจะสั่งไปทานกันรึสั่งไปขายต่อก็สนใจติดต่อสิเลยน้า

ให้เบอร์ไว้อีกรอบอิอิ 080-9726441,02-3893458

กลับมาถึงแล้ว ก็ ทวงรูปก่อนเรย 5 55  ขอรูปท่าเท่ๆ ของเบียด้วยนะ รีเควส

ส่วน มินิลีค ขอ นำ ยาวๆ เรยนะ

นี่แค่ชนะแมทแรกยังไปฉลองกันถึงบางแสน
นี่ถ้าได้แชมสงสัยม่ายไปกินกันที่เชียงใหม่เลยหรอเนี่ย
จัดไปยาวยาว3วัน2คืน
แล้วเจอกานใหม่หลังสงกรานต์นาฟิตกันให้ดีดีล่ะ
เดินทางไปไหนปลอดภัยทุกๆคนนะคับ
HCCสู้ๆ

นี่แค่ชนะแมทแรกยังไปฉลองกันถึงบางแสน
นี่ถ้าได้แชมสงสัยม่ายไปกินกันที่เชียงใหม่เลยหรอเนี่ย
จัดไปยาวยาว ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 4/4/2010 21:35

คับจัดไป อิอิ อ๊อดๆ

เล่นดีกันทุกคนครับ ความเข้าใจกัน รู้ทางกันของทีมเราเริ่มดีขึ้นเลื่อยๆ  สว ยังเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 3/4/2010 20:35

ว่าวโชว์ไปแล้ว อิอิ แต่วันนี้ได้ชุ๊ตสามแต้มไม่ลง อิอิ อดกันไป ไว้นัดหน้า อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host