"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสียดายพี่เก๋ อยากไปแต่ถ้าทางน้ำคงต้องรอเอยโตก่อน.......นะลุงเก๋นะ

ผมหยุด 3 วันแต่บอกตรงๆ รู้ว่าไปทำบุญที่ราชบุรีตอนเช้า แล้วจะไปไหนต่อยังไม่มีโปรแกรมในหัวเลย
เพราะที่พัก(ถูกๆ...อิอิอิ)เต็มหมด สงสัยต้องไปตามลม...แห่งรัก

ฝากรูปให้ลุงเก๋ดู เพื่อคิถุง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ดี ๆ  ๆ   เพื่อนฝูง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทักทายครับ

สวัสดีที่รักทุกๆท่าน เนื่องจากศุกร์ เสาร์ อาทิตย์นี้ เป็นวันหยุด

ผมเลยคิดว่า มามิตติ้ง วันเสาร์ กันบ้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 27/5/2010 13:02

น่าสนใจครับ
แต่ว่าวันเสาร์ทำงาน อะ

หยัดมาแว้ว

ไมเคิล แจ๊คสันเมื่อไหร่จะคืนชีพ สักทีคิดถึงแล้วนะ

หยัดมาแว้ว ฝนตกน่านอน

หยัดมาแว้ว ไปแข่งบอลก่อน

say hi ..... ทักทาย ครับ....
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

หวัดดีก๊าบบบ  ทุกคนสบายดีกันป่าวว  
เอาของมาขายนิดหน่อย ฝากด้วยน้า
จะไปเที่ยวไหนกานอะ มาหัวหินอย่าลืมกริ้งกร้างนะค้บบ:D
LITTLE VIP SHOP    SHOP VIP FOR HONDA CITY    tel 0814343390

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host