"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอมมี่ แทยอน โอ้ยยยเลือกไม่ถอกเรย กรั๊กกกกกกกกกกกกก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครไปกับตูบ้างเนี่ยยยยยยยยยยยโทรหาตูหน่อย เบอร์หายหมด โดนเอาเครื่องไปฟอร์เมท แงๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เที่ยงตรงออกเดินทางจ้า...................

takechi สู้ๆ แมทนี้ชัยชนะอยู่กับมือแล้ว [จะบีบก็ตายจะคายก็รอด] แมทที่แล้วเราคาย ....เลยรอด อิอิ แมทนี้บีบให้เขียวเลยซิตี้5555

takechi สู้ๆ แมทนี้ชัยชนะอยู่กับมือแล้ว [จะบีบก็ตายจะคายก็รอด] แมทที่แล้วเราคาย ....เลยรอด อิอิ แมทนี้บีบให้เข ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 3/4/2010 10:01

เหนนมนู๋ไหม เดะเอานมบีบหน้าแตกเรย อิอิ จะคลายหรอบีบ มีแววเราก้ไม่รอด 555

เสาร์นี้แพ้ไปอย่างน่าเสียดาย แต่ได้ใจทีมเดียวกันเพิ่มมาอีกเยอะ ไปชมรูปกันได้เลยนะครับ

อัลบั้มภาพ HCC Basketball รายการสมุทรปราการ เสาร์ 27มีค.-อาทิตย์ 2 พค. 53
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=&page=2

ขอแจ้งข่าวครับ
พรุ่งนี้คงแข่งด้วยไม่ได้แน่ๆ ตอนนี้เข่าบวม คงต้องขอพักก่อนล่ะกันครับ

ขอโทษด้วยTT ระยองทำเหตุ

ไอ้น้องแวนตลอดๆเสมอๆเลยนะ
talme

ขอแจ้งข่าวครับ
พรุ่งนี้คงแข่งด้วยไม่ได้แน่ๆ ตอนนี้เข่าบวม คงต้องขอพักก่อนล่ะกันครับ

ขอโทษด้วยTT ระยองทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย BRABUS เมื่อ 3/4/2010 20:04

ง่าาาาาาาาาาา ... ไม่น่าเลยหน่อ... นึกว่าจะได้เห็น ปราการหลังมาครบสักครั้ง...
แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็หายไวๆ นะครับ .. เพราะงาน carclub รอเราอยู่

อย่าเจ็บอย่าจนครับพี่น้อง

เล่นดีกันทุกคนครับ ความเข้าใจกัน รู้ทางกันของทีมเราเริ่มดีขึ้นเลื่อยๆ  สว ยังเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับสู้ๆ[ เทพป็อกยิงเยอะๆนะจ๊ะ] อิอิ แก้ตัวใหม่555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host