"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พูด สั้นๆ ว่า เค้าขอโทษ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 10/5/2010 10:23

.........โอ้ๆๆๆๆ...ทำตัวได้น่าคบสบกับเป็นพี่ใหญ่จริงๆๆๆๆๆ........

...............น้องๆๆฝากบอกมานะครับ...............
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานไปดรีมเวิลเลยอดไปกะพี่ๆเลย{:2_28:}เดี๋ยวอัพรูปที่ดรีมเวิลให้นะครับ(หลายๆคนเห็นคงอิจฉา หึหึ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

.........โอ้ๆๆๆๆ...ทำตัวได้น่าคบสบกับเป็นพี่ใหญ่จริงๆๆๆๆๆ........

...............น้องๆๆฝากบอกมานะครับ............... ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 10/5/2010 11:30

เค้าน้อยใจ น๊าา

..........คำมั่นสัญญาเป็นเพียงแค่ลมจากปาก..........

.....แต่การกระทำเป็นการบ่งบอกตัตตนที่แท้จริง......

เห็นรูปแล้วอิจฉาโครตต  เป็นครั้งแรกที่พลาดด ฮือๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 10/5/2010 11:24

ทำไมพี่เก๋ พลาดล่ะคะ???.... วีซ่าไม่ผ่านหรอ??? อิอิ

ทำไมพี่เก๋ พลาดล่ะคะ???.... วีซ่าไม่ผ่านหรอ??? อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 10/5/2010 13:08

อย่าเอ็ดไป......เด๋วคนเค้าจะรู้ว่าพี่เก๋กลัว
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

..........คำมั่นสัญญาเป็นเพียงแค่ลมจากปาก..........

.....แต่การกระทำเป็นการบ่งบอกตัตตนที่แท้จริง...... ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 10/5/2010 12:01

งั้นผมก็โชคดี เพราะเพิ่งพลาดครั้งแรก  แต่บางคน พลาดหลายครั้งละ อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 10/5/2010 13:08

คนอย่างพี่ ไม่จำเป็นต้องขอวีซ่า..........พี่ถนัดลัคลอบเข้าเมือง

อย่าเอ็ดไป......เด๋วคนเค้าจะรู้ว่าพี่เก๋กลัว
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 10/5/2010 13:17

เพิ่งจารู้นะนี่ ว่าคำว่ากลัวสะกดอย่างนี้  ขอบใจมากน้อง

ง่วงนอนอ่ะ......กาแฟเอาไม่อยู่ ใครมีม้าบ้างครับ

จะขี่แก้ง่วงสักหน่อย
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host