"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พรุ่งนี้ก็ได้ไปเที่ยวแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อยากไปด้วยจังเลยครับผม ไม่ได้ไปสักงานเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปด้วยจังเลยครับผม ไม่ได้ไปสักงานเลย
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 8/5/2010 09:19

เรามีการตกลงกันแบบลับๆว่า ทริปหน้า....ให้พี่หยัดเป็นคนกำหนดวัน.....เราจะดูกันซิว่าจะได้ไปรึเปล่า...
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

คิๆ

คิๆ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 8/5/2010 10:28

ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจ คือ...แบบไม่รู้จะพูดขอบคุณยังไง ..........

ปล.ตอบสั้นแท้ อิอิอิ

วันเสาร์ ตื่นเช้า มาออฟฟิต....เปิดเน็ตจนไม่รู้จะดูอะไรแล้ว  ใครมีเวปแบบอ่านแล้วเจ๋งๆ ใช้เวลาในการอ่าน
มีความรู้ แนะนำหน่อยครับ

ปล.ถ้าไม่มีคนเสนอ...ผมจะดูหนังแล้ว...งอล

...ขอแนะนำ....
            เดี่ยว...8  ครับ

...ขอแนะนำ....
            เดี่ยว...8  ครับ
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 8/5/2010 11:58

ผมดูมา 4 รอบแล้วพี่....ทั้งไปดูที่พารากอน แล้วดูในเครื่อง....แต่อยากบอกว่า ดูที่พารากอนสนุกกว่า 20% แต่กินมาม่า ไป 1 อาทิตย์ อิอิอิ

นึกว่าจะแนะนำหนัง....แบบ...อิอิอิ

คุณต่อ.........พอดีพรุ่งนี้ ติดภาระกิจอะครับ....แลกเวรไม่ได้ เลยอดไปอะ  ทริปหน้าจะไม่ให้พลาดเลย....
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

หวัดดีวันเสาร์ กินเกาเหลาดีกว่า อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host