"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ออกไปข้างนอกมา ได้ DVD มา 8 แผ่น หลังจากที่คัดผู้เข้ารอบมาจาก 1 ลังใหญ่
ตอนนี้กำลังเอาหนังลงเครื่องอยู่ แต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 7/5/2010 14:15

ถ้าบริษัทที่คุณทำอยู่ จู่ๆปิดตัวลง
ผมก็ไม่แปลกใจ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นอนดีก่า อยู่บ้านสบายใจ ^^
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 7/5/2010 14:09

ไรว๊ะ หยุดอีกล๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กินเสร็จแล้วนอน สบายจังเลยพี่เก๋..แต่ผมยังอยากลำบากอยู่นะเด๋วไม่มีกิน 55 ...
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 7/5/2010 14:10

อยากสบายเหมือนที่ง่ายนิสเดียว

แค่เดินไปหา  ผจก.แล้วตบบ่าเบาๆพร้อมกันกระซิบที่ข้างหูว่า....ทำงานเก่งๆนะ

แค่นั้นหละ  รับรอง สบายยยยยยยย

ออกไปข้างนอกมา ได้ DVD มา 8 แผ่น หลังจากที่คัดผู้เข้ารอบมาจาก 1 ลังใหญ่
ตอนนี้กำลังเอาหนังลงเครื่องอยู่ แต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 7/5/2010 14:15

หนังอารายดูบ้างซิ

หนังอารายดูบ้างซิ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 7/5/2010 14:39

พี่หยัดอายุมากแล้ว กลัวว่าจะไม่เหมาะนะครับพี่ ก็แบบ.........

โพโรโร่, มิ๊กกี้เม้าท์คลับเฮ้าท์, ทิกเกอร์พลูและพ้องเพื่อน ประมาณนี้นะครับ อิอิอิ

ปล.ผมคนรักครอบครัว เพิ่งเอาหนังที่พี่อยากได้ไปเผามาเร็วๆนี้เอง วันเกิดลูกเลยฉลองซะ หมดตู้เสียใจด้วยครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 8/5/2010 08:27
ถ้าบริษัทที่คุณทำอยู่ จู่ๆปิดตัวลง
ผมก็ไม่แปลกใจ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 7/5/2010 14:18

ปิดได้ไงครับ ติดเงินเดือนผมตั้ง 7 เดือนมาแล้ว ใครจะให้ปิดง่ายๆ..... ว่ะ 55555+
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หยัดมาแว้ว

พี่หยัดอายุมากแล้ว กลัวว่าจะไม่เหมาะนะครับพี่ ก็แบบ.........

โพโรโร่, มิ๊กกี้เม้าท์คลับเฮ้าท์, ทิกเกอร์พลู ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 7/5/2010 15:39

เอาๆ จะเอาให้ลูกสาวดู 555

หวัดดีทุกท่านคับ

เอาๆ จะเอาให้ลูกสาวดู 555
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 8/5/2010 07:21

ผมก็อยากเอาให้ลูกผมดู...แต่เปิดก็ไม่ดูครับพี่ แต่ถ้าเป็นเรื่องกฏทางฟิสิกซ์ ชีวะ หรือ ระบบสุริยจักรวาล เนี้ยจะดูไม่ห่างจอเลย ผมละกลุ้มมากเลยครับ เฮื่ออ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host