"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ คุณอาซมี หลงเจ๊ะ  อ.เมือง จ.สตูล  เลข ems ej 198724321 th
เอารีโมทกันขโมยหนึ่งชุด  ตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/5/2012 10:05 โดย mrbeen

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php/topic,175056.270.html
ลิ้งค์ไม่ได้คัดลอกแล้ววางใหม่ได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับติดตั้งนอกสถานที่ ค่าบริการนอกสถานที่ในเขต กทม 100-200 บาท( ตามระยะทาง)******* บริการติดตั้งถึงบ้าน-ที่ทำงาน ไม่ต้องเสีย ค่าน้ำมัน ...ไม่ต้องเสียเวลาทำงาน อยากเปลี่ยนรีโมทใหม่ ระบบล๊อคมีปัญหาโทรหาเราเลยครับ
083-2379719

จัดส่งให้ครบทุกที่แล้วครับ     1 คุณธนา อ.พานทอง จ.ชลบุรี เลข ems ej 201324330 th
                               เอารีโมทเซนทัรล็อคหนึ่งชุด
                                                               2คุณพิพัฒน์ อ.เมือง จ.ภูเก็ต เลขพัสดุrg 327769325th
                              เอารีโมทกันขโมยแบบพับหนึ่งชุด  
                                                               3คุณประพันธ์ อ.สิเกา จ.ตรัง เลขems ej 201324343 th
                               เอารีโมทกันขโมยแบบพับหนึ่งชุด  

ตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
                           หรือโทร 1545 ได้เลยครับ ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php/topic,175056.720.html

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ คุณชัยณรงค์ อ.เมือง จ.นครราชสีมา เลขพัสดุPB 2308 82300 th
เอารีโมทเซนทัรล็อคหนึ่งชุดมอเตอร์1ตัว  ตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
ขอบคุณครับ

ส่งของให้แล้วครับ คุณสุรชัย โกมาลย์ อ.เมือง จ.บึงกาฬ
เอากันขโมยtoyotaหนึ่งชุด สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

16/5/55 ส่งของให้แล้วครับ คุณสมควร อ.โชคชัย จ.นครราชสีมา
รีโมทกันขโมยสองชุด เลขems ej 0572 55060  th ขอบคุณครับ
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

รถรุ่นใหม่ไม่มีกันขโมยมาให้ สามารถติดเพิ่มได้ครับ  เช่น nissanmarch mazda2 newvios newaltis newlancer newjazz newcity และรุ่นอื่นๆ ติดสัญญาณกันขโมย เพิ่มความปลอดภัยให้รถของท่านได้มากครับ งานติดตั้งและบริการหลังการขาย เราไม่ทำให้ลูกค่าผิดหวังแน่นอนครับ   ติดต่อช่างบีน ครับ  083-2379719 ตลอดเวลา
ตามนี้เลยครับ http://www.club4g.com/index.php/topic,175056.0.html

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host