"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แถวไหน โคราชเหรอ เป็นประมาณโรงเรียน ตชด ดิ งบประมาณเค้าน้อย ก็ขอรับบริจาคอุปกรณ์กีฬา การเรียน มอบทุนการศึกษา และจัดกิจกรรมแบบนันทนาการ การละเล่นพื้นบ้าน  ทำความสะอาดโรงเรียน และตอนเย็นก็ตั้งแคมป์กัน

ที่อุบล ตอนนี้ก็หาโรงเรียนอยู่ ประมาณ เดือนมีนา ก่อนเด็กปิดเทอม ถ้าไม่ทันก็คงเปิดเทอม

ความคิดเห็นส่วนตัว ลองปรึกษาเพื่อนดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

จัดไปฮะโหน่ง ทำให้มันเป็นประเพณี
nayying โพสต์เมื่อ 11/2/2011 20:18
ค๊าบป๋ม  พี่ ญ ผมอยากทำแบบประมาณว่าหาโรงเรียนที่ยังไม่พัฒนาอ่ะ  อยากไปปรับปรุงครับ
  แนะนำหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไปฮะโหน่ง ทำให้มันเป็นประเพณี
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ถ้าว่างขอไปแจมด้วยนะครับ
citykorat โพสต์เมื่อ 9/2/2011 23:01
ยินดีครับ  ส่วนวัน เวลา  ต้องติดตามในนนี้อีกทีนะครับ  เซ็ตวันก่อนครับ

ครับ  มีแพลนไว้อยู่ ทำบุญบ้านเด็กกำพร้า @ บ้านราชสีม ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 8/2/2011 09:19

ถ้าว่างขอไปแจมด้วยนะครับ

เชิญญญ โจ๊ก แจ้งทราบวันที่ 9 อบรมเสร็จ 19.00 น นะค่ะ
วัน ...
nayying โพสต์เมื่อ 4/2/2011 11:28

อบรมอะไรครับโหดจริงๆ

สมาชิก 4 คนแระ   {:2_27:}

อุย .. ป่ะป่ะ แฮ่ๆ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 8/2/2011 12:52

จิตใจบริสุทธิ์ ละเว้นซึ้งกิเลส ทั้งปวง สาธุ (โค...ๆ..)

ทำบุญปล่อยสัตว์ เลี้ยงโค    MIX
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 8/2/2011 10:13
อุย .. ป่ะป่ะ แฮ่ๆ

ddddddd

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host