"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/3/2014 09:00 โดย GigoLO

คอลย์แล้ว ช่างแจ้งว่าปกติ (ถ้าเปลี่ยนใหม่ ตัวละเท่าไหร่ครับ) =ถ้าจำไม่ผิด1800บ.ครับ  มี8ตัว
โฮเวอร์ฮอล ราคาเท่าไหร่ครับ                                       = ประมาน 3หมื่น +- ครับ
ส่วนเจ้า City 03 นี่ใช้ โซ่ราวลิ้นรึเปล่าครับ                      = ไม่แน่ใจครับ รอคนอื่นมาตอบนะครับ

ผิดพลาดยังไง ขออภัยน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host