"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หม้อน้ำตันครับ เคยล้างหม้อน้ำบ้างเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองสตารท์เครื่องตอนเช้าๆ เครื่องเย็นๆแล้วเปิดฝาหม้อน้ำดูครับ ว่ามีฟองผุดมามั้ย เหรือลองดูน้ำมันเครื่องครับว่ามันข้น หรือสีผิดปกติมั้ย ถ้ามีฟองผุดจรงนั้น ฝาสูบอาจจะโก่ง หรือรีบกลับไปร้านหม้อน้ำดูสาเหตุดีกว่าครับ ทิ้งไว้นานอาจจะเป็นมากกว่าเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่อรถผมติดแก๊สระบบมิกเซอร์ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host