"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ก่อนลบภาพจากกล้อง

ผมว่าคนถ่ายภาพส่วนใหญ่ พอเอารูปมาเปิดที่คอมแล้ว คงมีบางรูปที่ใช้ไม่ได้
ผมก็เหมือนกัน โอเว่อร์ไปบ้าง เบลอหลุดโฟกัส ก็เยอะ แล้วเราจะทำยังไงดี
1.ลบภาพ 2.เก็บไว้ในคอมให้เปลืองพื้นที่เล่น 3.ล้างแล้วเก็บไว้ในอัลบัม ประมาณ
ไม่สวยแต่เก็บความรู้สึกประทับใจไว้

ผมเลยลองทำภาพที่ใช้ไม่ได้ นำมาปรับแต่ง อาจจะไม่สวยสำหรับบางท่านแต่ก็
ดีกว่าทิ้งไปเปล่าๆ ขอให้สนุกกับการแต่งภาพครับ อิอิอิ

ปล.การแต่งภาพไม่ถือว่าผิดแต่ก็ไม่ถูกซะทีเดียว ทางที่ดีควรถ่ายภาพให้ดีจัดองค์ประกอบให้สวย
แสงต้องพอดี ดีกว่ามาพึ่งโปรแกรมแต่งภาพนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
http://www.gclub-bet.com/]gclub

อืมๆๆๆ ขั้นเทพ

เริส ค๊ะ เริส  
♡•°·.•‎♥♡•°·.•‎♥  การรักใครสักคนมันง่ายนัก แต่ยากนักที่จะรักอย่างเข้าใจ  ♥.•°·.•‎♡♥.•°·.•‎♡

สวยค่ะ...ภาพสดดี

ยกนิ้วให้เลยค่ะ ถ่ายภาพได้สวย และได้มุมที่แปลกตา น่าสนใจทุกภาพเลยง่ะ สอนมั่งได้มิ อิๆๆ

ดีครับพี่ แสดงว่าผมคงมีเป็นพันรูปเลยอ่ะ เดี๋ยวลองค้นๆดูหน่อยดีกว่า
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ฮื้มดีครับ

สวยมากน้าต่อ...เยี่ยม
tonkanl

ชอบ ๆมากๆ ครับ ชอบอันที่ ลูก เล่น ลูกไฟอ่ะ เท่ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host