"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Opela โพสต์เมื่อ 17/8/2013 12:23

ของผมก็ เป็นครับ เล็บสกิดก็หลุดแล้ว อาศัยไม่ไปยุ่งกะ มัน หมดความขุนใจไปได้บ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นเหมือนกันครับ เปลี่ยนใหม่มันก็หลุดเหมือนเดิมนะครับ เลยยอมทนใช้แบบว่าอย่าไปแตะไปโดนมันดีที่สุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/8/2013 13:23 โดย patt665

ไม่เคยสังเกตนะว่ามันงัดออดมาได้ เด๋ววันนี้จะไปงัดดูเบา เบา ว่าออกมั้ยแล้วจะมาบอกคะ

ไป 0 ไหนมาอ่ะคะ บอกหน่อย

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

มันคือตรงไหนครับเอาโพสรูปชี้จุดด้วยผมจะได้ไปดูมั่งว่าเป็นเหมือนกันไหม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host