"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city 03 i-dsi เดิมๆ อยากปรับแต่งเครื่องยนตร์ ของคำแนะนำพี่ๆเพื่อนๆ หน่อยครับ

เวลาแซงรู้สึกไม่ค่อยมั่นใจ ต้นไม่ค่อยดีแต่ปลายก้ไหลดียุครับ รบกวนด้วยครับ พอดีไม่มีความรู้ด้านนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/2/2014 21:01 โดย darkxnut

มาเอาข้อมูลไปใช้ ได้ผลยังไงจะมาบอกนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าจะมีต่อนะคับ ผมก็คิดยุเหมือนกัน จะขุนขึ้นมั้ย ถ้าไม่ไหวก็คงต้อง แจ๊สตัวใหม่
"ก่อนจะโดดขึ้นสูง ต้องย่อลงต่ำก่อน"

ลูกพ่อได้ยินที่พี่ๆเค้าคุยกันมั๊ย เค้าวิ่งกัน200แล้วนะ

เช้าๆเองช่วยสตาร์ตให้มันติดง่ายๆหน่อยได้มะ T_T

วี๊ดวี้ววววว
Pin 21944958

ไม่มีใครพูดถึง L15 A1 เลย

55555  แชร์กันขำๆครับ  อย่าเครียด    พิมพ์เยอะๆไปเดี๋ยวก ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 25/9/2013 14:36

ผมแคร์อยากจะแชร์ครับพี่ืหาได้ไม่พอใจแต่อย่างใด

อยากตดตอนนี้  fcon s ก็ตดได้และ v tuner ทำอยู่

รอฟังอยู่ เพราะผมก้ออยากลองจูน e85 กะกล่อง kkt อยู่ ไม่ห ...
jackkk โพสต์เมื่อ 25/9/2013 16:01

จัดเลยครับ  ตดร้อน  เอาไว้ข่มขวัญ   ใช้กล่อง HKS หรือ  DATATEC ก็ทำได้ครับ
แต่ 2 อย่างนี้ราคามันสูงหน่อย  กล่องจูนน้ำมันที่ไม่แพงมากก็ทำได้เหมือนกันครับ

รอฟังอยู่ เพราะผมก้ออยากลองจูน e85 กะกล่อง kkt อยู่ ไม่หวังแรง ขอแค่แอบเกรียนๆ ปุ้งปังๆ เล็กๆพอ 5555 แอบเก็บข้อมูล ว่าต่อ
Pin 21944958

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host