"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เมื่อไหร่ด้านหน้าชื่อ โซน จะมีชื่อซะทีอ่าคะ?? กด หาไม่ค่อยเจอ อิอิ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ทราบมีไครเปลี่ยน สปริงมาแล้วบ้างคะ..ไปเปลี่ยนที่ไหนกัน มีร้านแนะนำไหมคะ? ...
ต้นฉบับโพสโดย Anna_Jet เมื่อ 21/12/2009 02:09

โบว์เปลี่ยนสปริงโหลดลงมานิดหน่อย แต่ไม่ได้เปลี่ยนโช๊คนะ

แข็งกว่าของเดิมเล็กน้อย แต่ก็พอรับได้ เปลี่ยนแถวบางแคโน่น ไกลไปเนอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
bobeau_4@hotmail.com

โห..ไปเปลี่ยนไกลจังค่ะ..ร้านไหนหรอคะ..

เมื่อไหร่ด้านหน้าชื่อ โซน จะมีชื่อซะทีอ่าคะ?? กด หาไม่ค่อยเจอ อิอิ ^^
ต้นฉบับโพสโดย Anna_Jet เมื่อ 21/12/2009 03:40

เด๋วไปตามคนตั้งกระทู้มาแก้ให้น่ะ..นู๋แอน  ทองปะสม....555

ก๊อก ก๊อก ก๊อก...อิอิ  ฮาโหลๆๆๆ เทสๆๆๆ

แวะมาเยี่ยมครับ
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

[/กลับมาจากเที่ยวปีใหม่ กันรึยังคะ???  ส่งเสียงหน่อย..วันที่ 9 ไปกันไหม ตกลง??ยังไง??ๆๆcolor]
A.JET

มาเมื่อไหร่ก็เงียบจัง
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

มีคนตอบรับไปกินข้าววันที่ 9 กันกี่คนเนี่ย

เงียบเชียว สงสัยจะแห้วอีกแย้ว
bobeau_4@hotmail.com

รอฟังข่าวด้วยคนค่ะ...
A.JET

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host