"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ๆ แถวรามอินทราครับ คือว่า ใครรู้จัก ร้าน IDO ที่รามอินทรา 58 มั่งอ่ะครับ คือว่าเขามีทำตัว mugen RR ของ all new 09 มาอ่ะครับ

ผมขอปรึกษาหน่อยว่า ทางร้าน ดีหรือเป่า งานที่ออกมา จะลงตัวไหมอ่ะครับ ร้านอยู่ ซ. ข้างๆ รพ. สินแพทย์ เลยครับ

ช่วยเข้าไปดูและ คอมเม้น ไว้ทีนะครับ ขอบคุณค๊าบบบบบ

http://www.hondacityclub.com/modules.ph ... sc&start=0
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เจอกันที่ปั้มนะคร้าบบบบบบ ทุกๆ ท่าน  :smile24
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
MSN: looker_11@hotmail.com <<< add มาคุยกานได้นะคร้าบบ

นอกรอบกันสนุกมั้ยอ่า  

เสียดายที่อยู่เวร คิดถึงทุกคนนะค้าบ   :smile18

[quote author="eepo_Scb"]นอกรอบกันสนุกมั้ยอ่า  

เสียดายที่อยู่เวร คิดถึงทุกคนนะค้าบ   :smile18[/quote]

มาไม่เยอะเท่าไรอ่า พี่โป้ สงสัยติดภารกิจสงกรานต์

เหลือพี่เอก พี่เอ๋ พี่บอล พี่เก่ง พี่หนึ่ง พี่พัช พี่นานา แล้วก้อพี่เค จากชลบุรีมาด้วย

อ่อ มีน้องตั้ม น้องใหม่แวะมาแจมอีก 1 คัน อ่า  :smile11
MSN: looker_11@hotmail.com <<< add มาคุยกานได้นะคร้าบบ

:smile15  :smile15

อิโป้ ไม่ค่อยมานอกรอบเรย     มีครายเห็นป้าตาบ้างเนี่ย    หายเงียบไปเลย  เป็นไงม่างม่ะรู้ ม่ะเห็นส่งข่าว

:smile13
..........................อ๊อด อ๊อด

เอิ๊กๆๆๆๆ

ป้าตา กลับมาแล้ว พร้อมสมาชิกใหม่ 2 ตัว อิอิ  :smile24

สมาชิกใหม่...มาแล้วจ้า :smile24

ช่วงนี้ต้องคอยดูแลตัวเล็กอะ...ว่าง ๆ ก้อมาเยี่ยมได้นะ...เมื่อคืนมะค่อยได้นอนเลย...ปั้นสิบเธอกวนทั้งคืน...ดีหน่อย...เธอเลี้ยงลูกเก่ง

ปล. ขอบอกว่า...สุรามะมี...โซดาเหลืออยู่...น้ำแข็งหาได้... :smile18

พี่ตาพาหลานมาดริ้งหน่อยนะ   :smile18

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host