"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอราคารวมส่งครับ พรมดักฝุ่นแดงเข้ารูป ซิตี้ 2012 กับ ส ...
[color=#9999mart_delson โพสต์เมื่อ 4/8/2012 18:24

2350 คับ  +  สคัพเพส 500  +  ค่าส่ง 100
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอราคารวมส่งครับ พรมดักฝุ่นแดงเข้ารูป ซิตี้ 2012 กับ สคัพเพลทครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สั่งปลายท่อ new city มีของมั้ยค่ะ

บีม 0892694474

ของผม กระดุมแดง นครสวรรค์ ส่งหรือยังคับพี่ ขอบคุนคับ

หมายความว่าสั่งของสามวัน แล้วพอได้ของ จึงส่งมาให้ใช่มั้ยครับ

พรมดักฝุ่นสีแดง new city กับ สคัพเพลท  ของมีมั้ยครับ
ขอรา ...
mart_delson โพสต์เมื่อ 30/7/2012 18:09

สั่งได้คับ ใช้เวลา 3 วันคับ

ตอบกลับ 278# kruanna
ตามที่โทรคุยกันคับ เดี๋ยวจัดส่งให้ใหม่คับ

พรมดักฝุ่นสีแดง new city กับ สคัพเพลท  ของมีมั้ยครับ
ขอราคารวมส่ง ems ครับ

คนเกิดมาดีแล้วโดยธรรมชาติ แต่สังคมมีส่วนทำให้เลวลง

พี่คะ ที่ส่งมาให้ที่สกลนครน่ะค่ะ สั่งเป็นพรมไวนิลฟูออฟชั่น
แต่ว่าพี่ส่งเป็นกระดุมมาให้ ที่โอนไป 2450 ธ.กรุงไทยค่ะ
ไม่ทราบว่าจะทำยังไงดีคะ พอดีเพิ่งไปเอาของที่ ปณ
ก็เลยเพิ่งทราบว่าพี่ส่งมาให้ผิดรุ่นนะคะ
คนเกิดมาดีแล้วโดยธรรมชาติ แต่สังคมมีส่วนทำให้เลวลง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host