"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 18 สิงหาคม 2557
Messenger คุณธนภัทร Honda City
Messenger คุณเจตนัตว์ Toyota Prius
Messenger คุณจิรณ์ภิรมย์ Honda Civic
Messenger คุณกาญจนา Nissan Almera
Messenger คุณศิววงษ์ Mitsubishi Pajero

ขอบคุณมากครับผม ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/8/2014 20:44 โดย mammod

ขอรายละเอียดค่ะ
...
mammod โพสต์เมื่อ 15/8/2014 20:43

ยินดีครับผม ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง PM เรียบร้อยคับ ขอบคุณมากครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/8/2014 20:44 โดย mammod

ขอรายละเอียดค่ะ
city s a/t
จะหมดประกันเดือนตุลา ประกันเดิมกรุงเทพ ไม่เคยเคลม
อยากได้ชั้น 1 ซ่อมห้าง ไม่ระบุคนขับค่ะ

ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 13 สิงหาคม 2557
Messenger คุณประเสริฐ Honda City
Messenger คุณใจภักดิ์ Toyota Vios
Messenger คุณสุกัญญา Mitsubishi Lancer

วันที่ 6 สิงหาคม 2557
Messenger คุณวิสูตร Toyota Camry
Messenger คุณธีรภัทร Nissan Almera
Messenger คุณอำพน Mitsubishi Pajero

วันที่ 8 สิงหาคม 2557
Messenger คุณจิรพร Mazda 3
Messenger คุณสุณิสา Mazda 2
Messenger คุณวนาลี Mitsubishi Lancer Ex

ขอใบเสนอราคาด้วยครับ
City 2012 Top ประชั้น1 ซ่อมห้าง.
ส่งมา ...
JokeySF โพสต์เมื่อ 8/8/2014 11:45

ยินดีครับผม ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-mail เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ขอใบเสนอราคาด้วยครับ
City 2012 Top ประชั้น1 ซ่อมห้าง.
ส่งมาที่ bc_yp@hotmail.com

ข่าวดีสำหรับพี่ๆ ที่ต้องการทำประกันแบบ 2+ แล้วอยากได้ความคุ้มครองภัยน้ำท่วมครับผม

ตอนนี้
ทางกรุงเทพประกันภัยออกแบบประกันใหม่ 2+ เพิ่มความคุ้มครองภัยน้ำท่วมวงเงิน 100,000 บาท โดยมีรายละเอียดดังนี้ครับ

ทุนประกัน 150,000 บาท เบี้ยประกัน รวม พรบ. 9,600 บาท
ทุนประกัน 350,000 บาท เบี้ยประกัน รวม พรบ. 10,900 บาท
ทุนประกัน 450,000 บาท เบี้ยประกัน รวม พรบ. 11,900 บาท

รายละเอียดความคุ้มครอง

รถยนต์เสียหาย สูญหาย ไฟไหม้
     ทุนประกัน 150,000 / 350,000 / 450,000 บาท
     ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก

[คุ้มครองภัยน้ำท่วม 100,000 บาท]

ความรับผิดต่อกลุ่มบุคคลภายนอก
          1. ความเสียหายต่อชีวิต ร่างกาย หรืออนามัย เฉพาะส่วนเกินวงเงินสูงสุดตาม พ.ร.บ. 1,000,000 บาท/คน และ 10,000,000 บาท/ครั้ง
          2. ความเสียหายต่อทรัพย์สิน 1,000,000 บาท

ความคุ้มครองตามเอกสารตามท้าย
          1. อุบัติเหตุส่วนบุคคล
          1.1 เสียชีวิต สูญเสียอวัยวะ ทุพพลภาพถาวร ผู้ขับขี่ 1 คน และผู้โดยสาร 6 คน 100,000 บาท/คน
          2. ค่ารักษาพยาบาล 100,000 บาท/คน
          3. การประกันตัวผู้ขับขี่ 250,000 บาท/ครั้ง

สำหรับรถที่สามารถเข้าโครงการนี้ได้ต้องมีอายุไม่เกิน 10 ปีครับผม

พี่ๆ ท่านใดมีข้อสงสัยเพิ่มเติม ติดต่อผมได้ตลอดนะครับ ผมยินดีให้บริการเสมอครับ

ขอบคุณมากครับ
อรรถ ^^
086-032-1099, w.auttapol@gmail.com, Line: w.auttapol

วันที่ 28 กรกฎาคม 2557
Messenger คุณชุมพล Mazda 2
Messenger คุณพรทิพย์ Honda City
Messenger คุณอัมรินทร์ Isuzu D-Max
Messenger คุณดวงกมล Toyota Camry

พี่ๆ ท่านใดต้องการตรวจสอบว่าศูนย์และอู่มาตรฐานในเครือกรุงเทพประกันภัยอยู่ใกล้บ้านท่านหรือไม่ สามารถเข้าไปตรวจสอบได้ที่ลิงค์นี้เลยครับผม

http://www.bangkokinsurance.com/home/garage.asp

หมายเหตุ: จริงๆ ข้อมูลมีมากกว่านี้ครับ แต่บริษัทยังไม่ได้ทำการอัพเดตขึ้นเว็บไซต์ครับ หากพี่ๆ ท่านใดหาชื่ออู่ที่ต้องการไม่เจอ สามารถสอบถามกับผมอีกทีได้นะครับ ขอบคุณครับผม ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host