"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เริ่มเดือนใหม่แล้ว มิตติ้งๆ  นอกรอบๆ  อิๆ มีงานแข่งรถเซอกิจมาให้รับชมกันครับ
วันอาทิตย์ที่ ‎4/12/54
ขอเชิญพลพรรคนักซิ่งชาวโคราชเเละจังหวัดใกล้เคียง... รวมงาน Korat Racing Fest 2011
@ สนามสาทรเซอกิจ... การแข่งขันมินิเซอกิจเเบทเทิน... (กติกาแดรค ดริฟ) มีการเเข่งขัน 9รุ่น
( มือใหม่/1500/1600/2000/ขับหน้า/ขับหลัง/กะบะ/โปรเซอกิจ/KSR/บิ๊กไบท์ )
ค่าสมัครรุ่นละ 500 บาท 8.00-18.00. (คอดิฟาย 10-12.00) เข้าชมงานฟรี.
.............. สนใจไปดูกันมั้ยครับ  จะได้นัดนอกรอบกันจั้กหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มิดติ้งเสร็จแล้วก็หายไปไหนกันหมดแล้วเนียยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาแอบดูครับ
bety03boy โพสต์เมื่อ 22/11/2011 23:51
หายไปไหนมาอ่ะน้องนัด

มาแอบดูครับ  

รูปพุ่งนี้จะลงให้นะครับ  ยังม่ะได้จับคอมเรย อิๆ

อดไปอ่ะ   อิอิ

ถ่ายรูปกานไปลงไว้ตรงหนายอ่ะ

รูปมายังครัฟอยากเห็น รอชมอยู่น่าา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/11/2011 14:25 โดย sanooker_indy

พี่โหน่งคร๊าบ ชื่อ ตง รีเหียว แอดไม่ได้ อ่ะ พี่แอด ชื่อ กฤติน ได้ไหมพี่...

อดไปเลยไม่มีใครดูเจ้าลิงสองตัว  แก้ตัวใหม่นัดหน้าจะรอชมรูปนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host