"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลืมบอก mail  konluk08@hotmail.com  ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีกำลังจะตัดสินใจจอง New City V AT จาก Honda อุบลพันธ์ทอง
ไม่ทราบว่า มีพี่ๆเพื่อนๆ ท่านใหนเคยใช้บริการบ้างใหมครับ
อยากจะขอรบกวนปรึกษาข้อมูลดังนี้นะครับ

1.  เรื่องรายการของเเถม ได้อะไรยังใงกันบ้างครับ
เท่าที่ลองคุยกับเชลมา ลองขอสเกิตรอบคันต้องเพิ่มเงิน 18,000 บาทคิดว่าคุ้มใหมครับ

2. ผมว่าจะดาวห์ 20% ผ่อน 48 เดือน ดอกเบี้ยได้กันเท่าใหร่บ้างครับ เเละประกันภัยควรเลือกบริการของอะไรดีครับ

หรือเพื่อนๆพี่ๆ มีข้อมูลอะไรเเนะนำเเจ้งมาได้เลยนะครับ ขอบใจหลายๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราได้ประกันชั้น 1 กับฟิล์ม 3M รอบคันอ่ะ  กับของแถมกุ๊กๆ กิ๊กๆ  จองกับเซลส์คนเดิมที่อุบลพันธุ์ทองนี่ล่ะ  (ก่อนหน้านี้แม่ซื้อ Civic  แล้วพี่ซื้อก็ Civic ไปแล้ว)  เค้าก็เลยให้มั้ง   (เอ๊ะ  หรือว่าเราได้น้อยอยู่หนิ)

ผมอยู่กันทรลักษ์ ทั้งศรีสะเกษและอุบลไม่ได้แถมอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลยครับพี่น้อง ตอนนี้กำลังเช็คของแถมกับศูนย์ที่โคราชกับกรุงเทพอยู่ครับต่างกันมากจริงๆ ต้นเดือนนี้น่าจะได้จองล่ะครับ เรื่องดอกเบี้ยก็ด้วยนะ

ใช่ครับ

sbobetsbobet
sbobetsbobet

ไม่ได้เป็นเซลล์ค่ะ และไม่มีเกี่ยวข้องอะไรกับ บริษัท ...
nayying โพสต์เมื่อ 6/2/2011 10:31

มีกิ๊กเป็นเซลแน่ ๆ เลย

ไม่มีของแถมครับที่อุบลต้องเพิ่มตังค์ซื้อเอาอย่างเดียว

ตอบกลับ 2# nayying

รบกวนหน่อยนะครับ พอดีกำลังจะซื้อ ซิตี้ ที่อุบล พอมีเซลล์แนะนำ ที่ให้โปรของแถมเยอะๆ มั่งหรือป่าวครับ

ไม่เคยคิดที่จะออกจากศูนย์อุบลเลยครับ ถ้าใจเย็นแล้วไปออกที่ กทม. จะได้เยอะมากๆ เสียเวลาแค่เดินทางไปขับรถมาเท่านั้นครับ

ถามชาวอุบลหน่อยครับ จอง CITY MC ตอนนี้ที่ honda อุบล ไม่แถมอะไรเลยเหรอครับ เพราะผมเพิงไปจองมา แถมมาแค่ป้ายทะเบียน เห็นศูนย์อืนเค้าให้เยอะจัง น้องใจ น่ะเนี้ย.. ใครได้ของแถมอะไรจากอุบล ชวยบอกด้วยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host