"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปไหนกาน   เเว๊ฟฟฟฟฟฟฟฟ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เดี๋ยวดูก่องนะค่ะพี่โหน่ง ก้ออยากจะไปอยู่นะค่ะคุงพ ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 5/6/2012 20:27
ว่างก็มานะ เอาตามสะดวกเรยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เดี๋ยวดูก่องนะค่ะพี่โหน่ง ก้ออยากจะไปอยู่นะค่ะคุงพี่ วันเสาร์ด้วย

ไม่มีบอลแข่ง  ถ้าว่างจะไปร่วมด้วยนะครับ

ได้ครับพี่เอก
tk_gate โพสต์เมื่อ 3/6/2012 23:27

เจอกัน 16 เย็นครับ

จารย์เกตุ  เอาเป็นกำลังทรัพย์ แทนได้ไหม  เพราะเป็นข ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 1/6/2012 21:32

ได้ครับพี่เอก

ถ้าเป็นไปได้นำของที่จะบริจาคมาเลยก็ได้นะครับถ้าผ ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 31/5/2012 22:23

จารย์เกตุ  เอาเป็นกำลังทรัพย์ แทนได้ไหม  เพราะเป็นของคงไม่มีเวลาไปจัดมา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/5/2012 16:56 โดย JUNIOR_ZX

แก้ไขครั้งสุด ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 30/5/2012 16:50

ถ้าเป็นไปได้นำของที่จะบริจาคมาเลยก็ได้นะครับถ้าผมว่างอาจจะไปรับสิ่งของบริจาคและร่วมทานข้าวเย็นด้วย

จัดไปครับ ไม่ได้เจอกันนานเรยคุณเอก อิอิ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 31/5/2012 16:01

อยากไปร่วมด้วยทุกครั้งล่ะครับ ทีมงานโคราช..

ดีครับ โหน่ง 16 มิย.ว่าง เด๋วไปด้วย
aek_vtec โพสต์เมื่อ 30/5/2012 21:37
จัดไปครับ ไม่ได้เจอกันนานเรยคุณเอก อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host