"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณนิยดา อ.เหนือคลอง จ.ภูเก็ต
รีโมทกันขโมยหนึ่งชุด มอเตอร์หนึ่งตัว เลขems ek973290087th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รูปผลงานบางส่วนที่ติดตั้งเสร็จไม่นานนับ1000คัน ที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์เปิดบริการด้วยนะครับ
สินค้าทุกชิ้นรับประกัน 1ปีเต็มครับ ทั้งแบบส่งและติดตั้งกับทางเรา เสียเปลี่ยนใหม่ทันทีไม่ต้องรอของครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสุรสิท เขตภาษีเจริญ จ.กรุงเทพ
รีโมทกันขโมยหนึ่งชุด  เลขพัสดุ pb 475109890 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ.วรรณะ อ.เมือง จ.ชลบุรี
รีโมทกันขโมยหนึ่งชุด และชุดอัพเกรดหนึ่งชุด เลขems ek928648404th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสุริยา อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด
รีโมทแบบtoyotaหนึ่งชุด มอเตอร์หนึ่งตัว เลขพัสดุ rh 856711480th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณอำไพ อ.บางประกง จ.ฉะเชิงทรา
รีโมทกันขโมยall newdmaxหนึ่งชุด  เลขems el 054288608th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ วิทยาลัยเทคนิคตลาด อ.เมือง จ.ตลาด
ชุดมอเตอร์3ตัว เลขems el 054288599th
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

รูปผลงานบางส่วนที่ติดตั้งเสร็จไม่นานนับ1000คัน ที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับคุณวิเชียร อ.สุไหงปาดี จ.นครศรีธรรมราช
ชุดอัพเกรดรีโมทหนึ่งชุด เลขems ek927870844th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสุรพงศ์ อ.เมือง จ.ภูเก็ต
รีโมทกันขโมยแบบhondaหนึ่งชุด เลขems ek927884327th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับคุณณัฐพล อ.เมือง จ.ปทุมธานี
รีโมทกันขโมยหนึ่งชุด เลขems ek927884335th

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี ของถึงมือลูกค้า 1000%
083-2379719 mrbeen ~(ช่างบีนครับ)
เว็ปหลักตามลิงค์นี้ครับ www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับคุณสุริยัน เขตภาษีเจริญ กรุงเทพ
รีโมทเซ็นทัรล็อคหนึ่งชุด เลขพัสดุpb465346276 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณภัทรศัย อ.เมือง จ.ตรัง
รีโมทกันขโมยtoyotaหนึ่งชุด เลขพัสดุpb465346262th

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host