"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอใบเสนอราคาประกันชั้น 1 ซ่อมศูนย์ จะต่อปีที่ 3 ทุน 400,000
2. จดทะเบียน มกราคา 2011
3. อุปกรณ์ตกแต่ง Skirtรอบคัน spoiler ไฟตัดหมอก เบาะหนัง กระจังหน้ามาดูโล (ของศูนย์)
4. ระบุคนขับอายุ 28 ปี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ขอใบเสนอราคาประกันชั้น 1 ซ่อมศูนย์ จะต่อปีที่ 3 ทุน 400, ...
inparadize โพสต์เมื่อ 30/12/2013 16:04

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง PM เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บริการช่วยเหลือนอกสถานที่ตลอด 24 ชั่วโมง บริการเสริมดีๆ จากกรุงเทพประกันภัยมอบความอุ่นใจในทุกเส้นทางครับ

Roadside Service by: Mondial Assistance (Thailand) Co.,Ltd. ครับผม ^^

ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 2 มกราคม 2557
Messenger คุณกวิน Ford Fiesta
Messenger คุณกรวิกา Toyota Vios
Messenger คุณอุทัยเดช Mitsubishi Lancer Ex
RH590097882TH คุณอำนาจ Toyota Vios
RH590097905TH คุณธีณพัฒน์ Honda City
RH590097865TH คุณเกยูร Toyota Fortuner
RH590097879TH คุณใจภักดิ์ Toyota Fortuner
RH590097896TH คุณกัณฐภรณ์ Mitsubishi Triton

วันที่ 3 มกราคม 2557
Messenger คุณพิรดา Mazda 2
Messenger คุณพีรภัค Ford Fiesta
Messenger คุณวรานนท์ Toyota Fortuner

ขอบคุณมากครับผม ^^

ข่าวดีสำหรับพี่ๆ ที่มีปัญหาเรื่องค่าเดินทางระหว่างที่นำรถเข้าซ่อม ตอนนี้ทางกรุงเทพประกันภัยได้เสนอแบบประกันตัวใหม่ "Motor Top Up" ที่ให้เงินชดเชยค่าเดินทางแด่ลูกค้าที่ต้องนำรถเข้าซ่อมครับ

- นอกจากนี้ยังมีเงินชดเชยรายได้ระหว่างนอนพักรักษาตัวในโรงพยาบาล
- เงินชดเชยสำหรับทรัพย์สินที่ถูกขโมยภายในรถ
- และเงินปลอบขวัญเมื่อประสบเหตุครับ

โดยผมขออธิบายให้กระจ่างดังนี้ครับ

1.) เงินชดเชยรายได้รายวัน: คุ้มครองผู้ที่ประสบอุบัติเหตุที่อยู่ภายในรถและต้องนอนพักรักษาตัวในโรงพยาบาลครับ โดยทางบริษัทจะชดเชยให้ 2,500 บาท/คน/วัน สูงสุด 30 วันต่ออุบัติเหตุ และสูงสุด 7 คนครับ

2.) เงินชดเชยค่าเดินทาง: ต้องนำรถเข้าซ่อมนานกว่า 12 ชั่วโมง และเป็นรถชนกับยานพาหนะทางบกเท่านั้นครับ ได้สูงสุด 3 ครั้ง/ปี ครับ

3.) โจรกรรมทรัพย์สินส่วนบุคคล: อย่างเช่น โน้ตบุ๊ค, กล้องถ่ายรูป, กระเป๋าสตางค์ เป็นต้น โดยต้องมีร่องรอยงัดแงะ หรือระบุชัดว่าเป็นการโจรกรรมครับ

4.) เงินชดเชยปลอบขวัญ: จะต้องเป็นเคสที่รถชนกับยานพาหนะทางบกเท่านั้น โดยทางบริษัทชดเชยให้ 1 ครั้งต่อปีครับ

ไม่ต้องตรวจสภาพ ไม่ต้องมีประกันมาก่อน และไม่จำกัดอายุรถครับ

หากพี่ๆ ท่านใดมีข้อสงสัยเพิ่มเติมก็สอบถามผมได้ตลอดนะครับ ผมยินดีให้บริการเสมอครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 6 มกราคม 2557
Messenger คุณศิริประภา Honda Jazz

วันที่ 8 มกราคม 2557
Messenger คุณวรุณ Honda Civic
Messenger คุณณัฐปภัสร์ Toyota Prius
Messenger คุณสำราญ Mitsubishi Pajero

วันที่ 9 มกราคม 2557
RG799708445TH คุณศิริพร Toyota Vigo

ขอบคุณมากครับผม ^^

City modulo 2013 ต่อประกันปีที่ 2 เดือน กุมภา ขอรายละเอียดเบี้ยประกัน
Email:bugbaw@gmail.com

City modulo 2013 ต่อประกันปีที่ 2 เดือน กุมภา ขอรายละเอียดเบี ...
bugbaw โพสต์เมื่อ 11/1/2014 16:36

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-Mail เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ผม PM.ไปทางเมล์แล้วครับ ช่วยเช็คด้วยครับ

Kittiwat_sur@hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/1/2014 18:09 โดย parsit9464

รถผมกำลังจะหมดเดือนหน้าครับ อยากทราบรายละเอียด รถปี2013 รุ่น sv a/t city ของเดิมสินมั่นคง อยากทราบรายละเอียดค่าใช้จ่ายครับ i5gfb,q mail zikzak_5@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host