"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 30 ตุลาคม 2556
Messenger คุณวรพจน์ Honda City
ส่งมอบด้วยตัวเอง คุณนฤวรรณ Honda Jazz
ส่งมอบด้วยตัวเอง คุณพงศ์เทพ Toyota Corolla
RG922752505TH คุณเกรียงไกร Chevrolet Captiva

วันที่ 31 ตุลาคม 2556
Messenger คุณสุพัตรา Mazda 2

ขอบคุณมากครับผม ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บริการช่วยเหลือนอกสถานที่ตลอด 24 ชั่วโมง บริการเสริมดีๆ จากกรุงเทพประกันภัยมอบความอุ่นใจในทุกเส้นทางครับ

Roadside Service by: Mondial Assistance (Thailand) Co.,Ltd. ครับผม ^^

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอรายละเอียด City V A/T ปี 2012  จะต่อปี 2 ล่ะครับ  บวกของตกแต่งด้วย   ส่งให้ทาง email  : disoman@hotmail.com  ขอเป็นระบุคนขับ 2 คน เอาแบบประหยัดงบด้วยหน่อย  เอาแบบแนะนำเพิ่มเติมมาด้วยนะ เช่น 2+ อะไรประมาณเนี่ย  อยากได้แบบงบไม่เกิน 12000 - 13000  ลองดูให้ที

ขอรายละเอียด City V A/T ปี 2012  จะต่อปี 2 ล่ะครับ  บวกของตกแต ...
disoman โพสต์เมื่อ 4/11/2013 13:27

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-mail เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 5 พฤศจิกายน 2556
Messenger คุณสิมลา Honda City
Messenger คุณสิริวงศ์ Toyota Wish
Messenger คุณอาคเนย์ Chevrolet Captiva
RG922772479TH คุณวัลภา Audi A4
RG922772496TH คุณวัชรสินธ์ Mazda 2
RG922772505TH คุณณิชนันทน์ Mazda 2
RG922772465TH คุณวาสนา Honda City
RG922772451TH คุณอรวรรณ Ford Fiesta
RG922772482TH คุณปัชชุดา Toyota Altis
RG922772448TH คุณอารีย์ Mitsubishi Pajero
RG922772434TH คุณปรีชา Mitsubishi Pajero

วันที่ 8 พฤศจิกายน 2556

Messenger คุณบดินทร์ Honda City
Messenger คุณณัฐพงษ์ Honda CR-V
RG922777153TH คุณนฤพนธ์ Mazda 2
RG922777167TH คุณชาญชัย Honda Freed
RG922777184TH คุณกิตติ Mitsubishi Mirage
RG922777175TH คุณอรชุมา Chevrolet Captiva

ข่าวดีสำหรับพี่ๆ ที่มีปัญหาเรื่องค่าเดินทางระหว่างที่นำรถเข้าซ่อม ตอนนี้ทางกรุงเทพประกันภัยได้เสนอแบบประกันตัวใหม่ "Motor Top Up" ที่ให้เงินชดเชยค่าเดินทางแด่ลูกค้าที่ต้องนำรถเข้าซ่อมครับ

- นอกจากนี้ยังมีเงินชดเชยรายได้ระหว่างนอนพักรักษาตัวในโรงพยาบาล
- เงินชดเชยสำหรับทรัพย์สินที่ถูกขโมยภายในรถ
- และเงินปลอบขวัญเมื่อประสบเหตุครับ

โดยผมขออธิบายให้กระจ่างดังนี้ครับ

1.) เงินชดเชยรายได้รายวัน: คุ้มครองผู้ที่ประสบอุบัติเหตุที่อยู่ภายในรถและต้องนอนพักรักษาตัวในโรงพยาบาลครับ โดยทางบริษัทจะชดเชยให้ 2,500 บาท/คน/วัน สูงสุด 30 วันต่ออุบัติเหตุ และสูงสุด 7 คนครับ

2.) เงินชดเชยค่าเดินทาง: ต้องนำรถเข้าซ่อมนานกว่า 12 ชั่วโมง และเป็นรถชนกับยานพาหนะทางบกเท่านั้นครับ ได้สูงสุด 3 ครั้ง/ปี ครับ

3.) โจรกรรมทรัพย์สินส่วนบุคคล: อย่างเช่น โน้ตบุ๊ค, กล้องถ่ายรูป, กระเป๋าสตางค์ เป็นต้น โดยต้องมีร่องรอยงัดแงะ หรือระบุชัดว่าเป็นการโจรกรรมครับ

4.) เงินชดเชยปลอบขวัญ: จะต้องเป็นเคสที่รถชนกับยานพาหนะทางบกเท่านั้น โดยทางบริษัทชดเชยให้ 1 ครั้งต่อปีครับ

ไม่ต้องตรวจสภาพ ไม่ต้องมีประกันมาก่อน และไม่จำกัดอายุรถครับ

หากพี่ๆ ท่านใดมีข้อสงสัยเพิ่มเติมก็สอบถามผมได้ตลอดนะครับ ผมยินดีให้บริการเสมอครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ขอรายละเอียดด้วยครับ

ข้อมูลที่ต้องการทราบครับ
1. Honda City S/AT
2. 2012
3. ซ่อมห้างหรืออู่ทั่วไป
4. อุกรณ์ตกแต่ง คิ้วบันได ฟิล์ม คิ้วกันสาด เซ็นเซอร์ ไฟตัดหมอก และล้อแมกซ์ ราคา 12,000 ครับ
5. ต้องการระบุคนขับ 2 คน อายุ 36 ปี ครับ
*** ไม่มีเคลมครับ

kbutsat@gmail.com

รบกวนขอรายละเอียดประกอบการตัดสินใจด้วยค่ะ

ต่ออายุประกันชั้น1 ต่อปีที่2 ซ่อมห้างค่ะ แถวๆ สามพราน/พุทธมณฑลสายสี่
รถจดทะเบียนเชียงราย แต่ใช้แถวพุทธมณฑล นครปฐมเป็นหลัก
Honda City SV/AT ปี 2012
อุปกรณ์แต่งจากศูนย์ คิ้วบันได คิ้วกันสาด แต่งเพิ่มจากศูนย์คือสปอยเลอร์ (ประมาณ 4,000 บาทค่ะ)
เคลม 1 ครั้ง ถอยชนเสาค่ะ
สภาพรถปัจจุบัน มีรอย นิดหน่อย
ระบุคนขับกับไม่ระบุคนขับต่างกันยังไงค่ะ (ประกันเดิมเป็นของวิริยะ ไม่ระบุคนขับค่ะ)

รบกวนส่งให้ที่เมล์ uthaikan_tha@hotmail.com ด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-mail เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host