"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รบกวนขอข้อมูลเบี้ยประกันและทุนประกันของหลายๆบริษัท ...
akehcc โพสต์เมื่อ 28/9/2013 21:59

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-mail เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 1 ตุลาคม 2556
Messenger คุณวลี Isuzu D-Max
Messenger คุณสุริยา Ford Fiesta
Messenger คุณบุบผาทิพย์ Chevrolet Cruze

ขอบคุณมากครับผม ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนขอข้อมูลเบี้ยประกันและทุนประกันของหลายๆบริษัท เช่นกัน ครับ
รถ Honda City MC ปี 2012 รุ่น VAT ทะเบียน กรุงเทพ
ประกันเดิม  วิริยะ  ประเภท1 ทุนประกัน 590,000 ไม่เคยเคลมครับ ประกันจะหมด 10 พฤศจิกายน 2556
ต้องการต่อประกันชั้น 1 แบบไม่ระบุชื่อผู้ขับ ซ่อมห้าง  หรือ ระบุชื่อแล้วลดลงเท่าไหร่ครับ พอดีผมก็ขับแค่ 2 คน
email: tom_td@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ^ ^

รบกวนขอข้อมูลเบี้ยประกันและทุนประกันของหลายๆบริษัท ...
tomunited โพสต์เมื่อ 3/10/2013 22:06

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-mail เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ขอเช็คเบี้ยประกันขอข้อมูลตามนี้ครับ
1. ยี่ห้อ Honda รุ่น City  City  SV-AT ปีจดทะเบียน 2012 ติด skirt จากศูนย์ 25000 บาท
2. ประกันเดิม บริษัท คุ้มภัย ทุนประกัน 590,000บาท
3. เคยเคลม 1 ครั้ง แต่เป็นฝ่ายถูก
4. วันหมดอายุประกัน 17 พ.ย. 2556
5. ไม่ระบุคนขับ
6. ซ่อมห้าง โดยเฉพาะ กรุงเทพ สระบุรี

ขอบคุณมากครับ

ขอเช็คเบี้ยประกันขอข้อมูลตามนี้ครับ
1. ยี่ห้อ Honda รุ่ ...
artjungz โพสต์เมื่อ 4/10/2013 20:14

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง PM เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 7 ตุลาคม 2556
Messenger คุณชวลิต Isuzu D-Max
RH295294308TH คุณนรวิทย์ Mazda 3
RH295294299TH คุณอัญชลี Mitsubishi Pajero

ขอบคุณมากครับผม ^^

รบกวนขอข้อมูลเบี้ยประกันและทุนประกันของหลายๆบริษัท ครับ
รถ Honda City MC ปี 201 รุ่น s/mt ทะเบียน กรุงเทพ
ประกันเดิม คุ้มภัย   
ต้องการต่อประกันชั้น 1 แบบไม่ระบุชื่อผู้ขับ ซ่อมห้าง หรือ ระบุชื่อแล้วลดลงเท่าไหร่ครับ
email: k_kitty93@hotmail.com
ขอบคุณครับ

ขอเช็คเบี้ยประกันและทุนประกันของหลายๆบริษัทครับ
1. ยี่ห้อ Honda รุ่น City  CNG  S-AT ปีจดทะเบียน 2012
2. ประกันเดิม บริษัท วิริยะ ทุนประกัน 530,000บาท เบี้ยประกัน 24,562 บาท
3. เคยเคลม 1 ครั้ง แต่เป็นฝ่ายถูก
4. วันหมดอายุประกัน 9 พ.ย. 2556
5. ไม่ระบุคนขับ
6. ซ่อมห้าง
gookgik_191@hotmail.com
ขอบคุณมากครับ

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดให้พี่ๆ ทั้งสองท่านทาง E-Mail เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host