"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอข้อมูลเบี้ยประกันและทุนประกันของหลายๆ บริษัทหน่อยค่ะ
รถ Honda City MC ปี 2012 ทะเบียน กรุงเทพ
ประกันเดิม สินทรัพย์ประกันภัย ทุนประกัน 520,000 ไม่เคยมีเคลม จะหมดเดือนสิงหาคม 2556
ต้องการต่อประกันชั้น 1 แบบไม่ระบุชื่อผู้ขับ ซ่อมห้าง

รบกวนส่งมาที่ email: rraideeva@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอข้อมูลเบี้ยประกันและทุนประกันของหลายๆ บริษัทคร้าบผม
รถ Honda City MC ปี 2012 ทะเบียน กรุงเทพ
ประกันเดิม ประกันคุ้มภัย ทุนประกัน 520,000 มีเคลม 1 ครั้ง ประกันจะหมดเดือนพฤศจิกายน 2556
ต้องการต่อประกันชั้น 1 แบบไม่ระบุชื่อผู้ขับ ซ่อมห้าง

รบกวนส่งมาที่ email: thanakorn@ishitech.co.th
ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดให้พี่ๆ ทั้งสองท่านเรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/8/2013 01:17 โดย SeaOn

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/8/2013 01:05 โดย SeaOn

ขอไว้เป็นข้อมูลด้วยคนครับ  
ประกันหมด พย.56 city S/AT ออกปี 2012 ทะเบียนกรุงเทพ ประกันเดิมกรุงเทพประกันภัย ไม่เคยชนไม่เคยเคลม ชุดแต่ง modulo รอบคัน ชั้น 1 ลดทุนประกันได้ต่ำสุดเท่าไหร่ ขอเป็นตารางทุนประกันของหลาย ๆ บริษัทมาเลยก็ได้ พร้อมพรบ.และเงื่อนไขอื่น ๆ ถ้ามี นะครับ  email : affff.me@gmail.com ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/8/2013 01:17 โดย SeaOn

แก้ไขครั้งสุดท้ ...
SeaOn โพสต์เมื่อ 18/8/2013 01:02

สวัสดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-Mail เรียบรอยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ข่าวดีสำหรับพี่ๆ ที่มีปัญหาเรื่องค่าเดินทางระหว่างที่นำรถเข้าซ่อม ตอนนี้ทางกรุงเทพประกันภัยได้เสนอแบบประกันตัวใหม่ "Motor Top Up" ที่ให้เงินชดเชยค่าเดินทางแด่ลูกค้าที่ต้องนำรถเข้าซ่อมครับ

- นอกจากนี้ยังมีเงินชดเชยรายได้ระหว่างนอนพักรักษาตัวในโรงพยาบาล
- เงินชดเชยสำหรับทรัพย์สินที่ถูกขโมยภายในรถ
- และเงินปลอบขวัญเมื่อประสบเหตุครับ

โดยผมขออธิบายให้กระจ่างดังนี้ครับ

1.) เงินชดเชยรายได้รายวัน: คุ้มครองผู้ที่ประสบอุบัติเหตุที่อยู่ภายในรถและต้องนอนพักรักษาตัวในโรงพยาบาลครับ โดยทางบริษัทจะชดเชยให้ 2,500 บาท/คน/วัน สูงสุด 30 วันต่ออุบัติเหตุ และสูงสุด 7 คนครับ

2.) เงินชดเชยค่าเดินทาง: ต้องนำรถเข้าซ่อมนานกว่า 12 ชั่วโมง และเป็นรถชนกับยานพาหนะทางบกเท่านั้นครับ ได้สูงสุด 3 ครั้ง/ปี ครับ

3.) โจรกรรมทรัพย์สินส่วนบุคคล: อย่างเช่น โน้ตบุ๊ค, กล้องถ่ายรูป, กระเป๋าสตางค์ เป็นต้น โดยต้องมีร่องรอยงัดแงะ หรือระบุชัดว่าเป็นการโจรกรรมครับ

4.) เงินชดเชยปลอบขวัญ: จะต้องเป็นเคสที่รถชนกับยานพาหนะทางบกเท่านั้น โดยทางบริษัทชดเชยให้ 1 ครั้งต่อปีครับ

ไม่ต้องตรวจสภาพ ไม่ต้องมีประกันมาก่อน และไม่จำกัดอายุรถครับ

หากพี่ๆ ท่านใดมีข้อสงสัยเพิ่มเติมก็สอบถามผมได้ตลอดนะครับ ผมยินดีให้บริการเสมอครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 22 สิงหาคม 2556
Messenger คุณธนภัทร Honda City
Messenger คุณบุญธน Honda Accord
Messenger คุณอัมรินทร์ Isuzu D-Max
Messenger คุณวิรงรอง Mitsubishi Mirage
RH238268843TH คุณรัชกฤช Toyota Vios
RH238268790TH คุณอำนวย Toyota Wish
RH238268826TH คุณฐาปนา Honda Accord
RH238268830TH คุณชัยทัต Mitsubishi Pajero
RH238268809TH คุณบุญรัตน์ Mitsubishi Triton
RH238268812TH คุณสมพร Mitsubishi Lancer Cedia

ขอบคุณมากครับผม ^^

ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 23 สิงหาคม 2556
RG306324665TH คุณทินภัทร์ Honda City
RG306324626TH คุณสุภาพร Honda CR-V
RG306324674TH คุณพิมพ์นารา Ford Fiesta
RG306324630TH คุณณฐมน Mitsubishi Pajero
RG306324657TH คุณชูเกียรติ Chevrolet Cruze
RG306324643TH คุณสุกัญญา Mitsubishi Lancer

บริษัท กรุงเทพประกันภัย จำกัด (มหาชน) ได้รับรางวัล IAIR INSURANCE AWARDS ประเภท Excellence in Insurance Thailand หรือ ความเป็นเลิศด้านธุรกิจประกันวินาศภัย ซึ่งจัดโดยนิตยสาร IAIR (International Alternative Investment Review) เมื่อเร็วๆ นี้ ครับผม ^^

วันที่ 26 สิงหาคม 2556
Messenger คุณเฉลิม Toyota Fortuner
RG306325025TH คุณรัฐพล Honda City

วันที่ 28 สิงหาคม 2556
Messenger คุณฤทัยรัตน์ Isuzu D-Max
RG762572444TH คุณทวิวรรณ Honda City
EK256662442TH คุณปรารถนา Mitsubishi Pajero

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host