"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ข้อมูลที่ต้องการทราบครับ
รุ่นรถ : Honda city mc V/AT 2012 ประกันปีแรกจะหมดเดือน ส.ค.
ของเดิมใช้ไทยเศรษฐกิจ (ชั้น 1 ทุนประกัน 520,000) ไม่เคยเคลม

1. ต้องการทราบราคาทั้งราคาซ่อมห้าง/ซ่อมอู่ ,ไม่ระบุคนขับ ,  จ่ายสด/ผ่อนชำระ
2. อุปกรณ์ตกแต่งพร้อมราคา : sensor ถอย 2 จุด ติดมาจากศูนย์
3. ทุนประกัน 500000
4. รายละเอียดความคุ้มครองมีอะไรบ้าง
5. ขอตารางเปรียบเทียบ แต่ละเจ้า กรุงเทพ / วิริยะ / ไทยพาณิชย์ / เมืองไทย / สินมั่นคง
e-mail : c.kaewponyor@gmail.com
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รุ่นรถ : Honda city mc V/AT 2012 ประกัน ...
addacity โพสต์เมื่อ 17/5/2013 15:27

สวัสดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-Mail เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รุ่นรถ : Honda city mc V/AT 2012 ประกันปีแรกจะหมดแล้ว
ของเดิมใช้ MSIG (ชั้น 1 ทุนประกัน 520,000) ไม่เคยเคลม

1. ต้องการทราบราคาทั้งราคาซ่อมห้าง/ซ่อมอู่ ,ไม่ระบุคนขับ ,  จ่ายสด/ผ่อนชำระ
2. อุปกรณ์ตกแต่งพร้อมราคา : sensor ถอย 2 จุด ติดมาจากศูนย์
4. รายละเอียดความคุ้มครองมีอะไรบ้าง
5. ขอตารางเปรียบเทียบ แต่ละเจ้า กรุงเทพ / วิริยะ / ไทยพาณิชย์ / เมืองไทย / สินมั่นคง
e-mail : pairojw_magnec@hotmail.com

ขอรายละเอียดด้วยครับ
ขอบคุณครับ

1. s at
2. 2012
3. สเกิตติดจากศูนย์ ราคาประมาณ 1 หมื่น
4. ซ่อมห้าง
5. ไม่ระบุคนขับ

รุ่นรถ : Honda city mc V/AT 2012 ประกัน ...
LoveCity2012 โพสต์เมื่อ 17/5/2013 22:33

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งผ่านทาง E-Mail เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^

รุ่นรถ : Honda city mc SV/AT 2012 ประกันปีแรกจะหมดเดือน ส.ค.
ของเดิมใช้ ประกันคุ้มภัย (ชั้น 1 ทุนประกัน 590,000) ไม่เคยเคลม

2. อุปกรณ์ตกแต่งพร้อมราคา : sensor ถอย 2 จุด ติดมาจากศูนย์ สเกิตรอบคัน
e-mail : kumnun28@gmail.com
ขอบคุณครับ

รุ่นรถ : Honda city mc SV/AT 2012 ประกันปีแรกจะหมดเดือน ส.ค.
ของเดิมใช้ ประกันคุ้มภัย (ชั้น 1 ทุนประกัน 590,000) ไม่เคยเคลม

2. อุปกรณ์ตกแต่งพร้อมราคา : sensor ถอย 2 จุด ติดมาจากศูนย์ สเกิตรอบคัน
e-mail : kumnun28@gmail.com
ขอบคุณครับ

รุ่นรถ : Honda city mc SV/AT 2012 ประกันปีแรกจะหมดเดือน ก.ค.
ของเดิมใช้ สมโพธิ์ เจแปนประกันภัย (ชั้น 1 ทุนประกัน 570,000) เคลมไป1 ครั้ง
รถใช้ จ. ชลบุรี  ทะเบียน ชลบุรี
1. ต้องการทราบราคาทั้งราคาซ่อมห้าง ระบุคนขับ 1 คนขับ อายุ 26 ปี จ่ายสด(มีส่วนลดไหม)
2. อุปกรณ์ตกแต่งพร้อมราคา :
    2.1sensor ถอย 2 จุด ติดมาจากศูนย์ สเกิตรอบคัน+สปอยเลอร์
    2.2 ไฟโปรเจ็คเตอร์ hid
5. ขอตารางเปรียบเทียบ แต่ละเจ้า กรุงเทพ / วิริยะ / ไทยพาณิชย์ / เมืองไทย / สินมั่นคง / LMG / แอกซ่า
e-mail : Ap_pancake@live.com
ขอบคุณครับ

ข้อมูลที่ต้องการทราบค่ะ
รุ่นรถ : Honda city mc SV/AT 2012
ของเดิมใช้ มิตซุย ชั้น 1

1. ต้องการทราบราคาทั้งราคาซ่อมห้าง ไม่ระบุคนขับ จ่ายสด(มีส่วนลดไหม)
2. อุปกรณ์ตกแต่งพร้อมราคา :
    2.1sensor ถอย 2 จุด ติดมาจากศูนย์ สเกิตรอบคัน+สปอยเลอร์
3. ทุนประกัน 500000 หรือมีมากกว่านี้มั้ยค่ะ
5. ขอตารางเปรียบเทียบ แต่ละเจ้า กรุงเทพ / วิริยะ / ไทยพาณิชย์ / เมืองไทย / สินมั่นคง / LMG / แอกซ่า / ไทยวิวัฒน์
e-mail : bay_ta1@hotmail.com
ขอถามอีกเรื่องค่ะ ทำไมประกันขอtoyotaถึงถูกกว่าเยอะเลยคะ ซ่อมห้าง อย่างแพงก็ประมาณ 16000
ขอบคุณค่ะ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ยินดีครับผม เดี๋ยวผมรีบส่งรายละเอียดให้นะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host