"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/4/2013 11:22 โดย wichantom

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/4/2013 16:56 โดย wichantom

ขอรายละเอียด ด้วยครับ honda city รุ่น v/at ปี2012 ไม่รุบุคนขับ ชุดแต่งเพิ่มประมาณ30000 ติดแก๊สแล้ว ชั้น1 เก่าหมด 4/5/13 ขอเป็นซ่อมอู่ละกันครับ
หรือติดต่อผมได้เบอร์นี้นะครับ 0858033508 *ต้อม ครับ เมล์ wichan.tom@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกันภัยของเดิมใช้ไทยวิวัฒน์ครับ Honda City V/At 2012 คิดว่าจะทำประกันกับบริษัทใหม่ เคยเคลมไป 1 ครั้ง ไม่มีคู่กรณีครับ  รบกวนขอรายละเอียดเบี้ยประกันชั้น 1 ไม่ระบุคนขับครับ รบกวนขอรายละเอียดย่อยๆหน่อยครับว่าทุนประกันเท่าไหร่ เบี้ยเท่าไหร่ครับ  เมล์ครับ good-ben-12@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมประกันใกล้หมดอายุรบกวน PM รายละเอียด ผมใช้ วิริยะไม่เคยเครม แต่อยากดูของบริษัทอื่นบ้าง รถ city ครับ

ขอรายละเอียด ด้วยครับ honda city รุ่น v/at ปี2011 ไม่ระบุคนขับ ชุดแต่งเพิ่มประมาณ30000 ติดแก๊สแล้ว ชั้น1 เก่าหมดแล้วขอเป็นซ่อมห้างครับ
suriyo_tc@hotmail.com

ประกันภัยของเดิมใช้ไทยวิวัฒน์ครับ Honda City V/At 2012 คิดว่า ...
ballclub โพสต์เมื่อ 20/4/2013 13:52

ยินดีครับผม

Honda City  1.5 V AT ปี 2012
ทุนประกัน 500,000 บาท แบบไม่ระบุผู้ขับขี่
ซ่อมห้าง รวม พรบ. เบี้ยประกัน 22,800 บาท (เงินสด) / 23,900 บาท (ผ่อนชำระ)
ซ่อมอู่ใหญ่มาตรฐาน เบิกอะไหล่แท้จากศูนย์ (Executive Care) รวม พรบ. เบี้ยประกัน 16,900 บาท (เงินสด) / 17,800 บาท (ผ่อนชำระ)

ส่วนรายละเอียดความคุ้มครองต่างๆ ผมส่งผ่านทาง E-Mail เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ขอรายละเอียด ด้วยครับ honda city รุ่น v/at ปี2011 ไม่ระบุคนขับ ...
suriyo99 โพสต์เมื่อ 22/4/2013 17:07

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งรายละเอียดผ่านทาง E-mail เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ผมขอเแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 20 เมษายน 2556
ส่งมอบด้วยตัวเอง คุณชินโชติ Mazda 3

วันที่ 22 เมษายน 2556
Messenger คุณชาตรี Mazda 2
Messenger คุณธัชชสุภา Ford Fiesta
Messenger คุณศรชัย Mitsubishi Lancer EX

วันที่ 23 เมษายน 2556
Messenger คุณชนิดาภา Mazda 2
Messenger คุณพิธิวัฒน์ Ford Fiesta
Messenger คุณปริวัตร Toyota Innova
Messenger คุณอัญญารัตน์ Honda Brio
Messenger คุณธีระทัศน์ Mitsubishi Triton
ส่งมอบด้วยตัวเอง คุณพงศ์เทพ Toyota Fortuner

ขอบคุณมากครับผม ^^

ข้อมูลที่ต้องการทราบ
1. รุ่นรถ : Honda city mc s/at
2. ปีรถ : 2012
3. ซ่อมห้างหรืออู่ทั่วไป : ต้องการทราบทั้งราคาซ่อมห้าง / อู่
4. อุปกรณ์ตกแต่งพร้อมราคา : ติดแก๊ส Energy Reform
5. ต้องการระบุคนขับหรือไม่ : ระบุเท่าไร / ไม่ระบุเท่าไร
6. รายละเอียดความคุ้มครองมีอะไรบ้าง
7. นอกจากกรุงเทพประกันภัย มีของที่อื่นอีกไหม. ต้องการทราบข้อมูลของ วิริยะ / ไทยพาณิชย์ / เมืองไทย / สินมั่นคง

รบกวนส่งมาที่ Email : kitvip9@hotmail.com ด้วยครับ.
ถ้าหากราคาน่าสนใจจะ reply mail กลับพร้อมเบอร์โทร ให้คุณอรรถโทรมาคุยในรายละเอียดได้เลยครับ.

ข้อมูลที่ต้องการทราบ
1. รุ่นรถ : Honda city mc s/at
2. ปีรถ : 2012
3.  ...
kitvip โพสต์เมื่อ 26/4/2013 16:31

ยินดีครับผม เมื่อสักครู่ผมส่งผ่านทาง E-Mail เรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ประกันของเดิมจะหมดเดือน ก.ค. ค่ะ เดิมใช้ไทยวิวัฒน์ค่ะ

Honda City SV/AT 2012
สนใจของวิริยะ , กรุงเทพประกันภัย ค่ะ
รบกวนขอรายละเอียดเบี้ยประกันชั้น 1 ซ่อมห้าง แบบไม่ระบุคนขับ อยากทราบเงื่อนไข การคุ้มครอง
ทุนประกัน 500000-520000 (ค่าเบี้ยต่างกันเยอะหรือเปล่า) รวม พรบ.

huiwern@yahoo.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host