"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สถานการณ์ที่บ้าน เปนไงบ้างคับเฮีย ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 16/10/2011 10:56

น้ำยุบลงแล้วละแต่มันยังไม่ขึ้นบ้านนะแค่ถนน ก็ข่าวว่าน้ำจะมาทางโน้นบ้างนี้บ้าง เลยงงไปหมดแถวบ้านก็ขนทรายกันมาเพียบ ส่วนบ้านผมไม่มีทรายหมดเลยไปซื้อดินมาแทนทราย กันได้แค่ไหนก็แค่นั้น บ้านผมสูงอยู่ครับแต่ไม่ประมาทกันไว้ก่อน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

และแล้ว นักบาส HCC ทีมเอ วันนี้ก็กำชัยชนะตามความคาดหมาย มาอีกเช่นเคย สุดยอดจริงๆๆ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฟอร์มดีต่อเนื่อง^^
ตกลงเสื้อได้อีกตัวม๊ะคับ

น้ำยุบลงแล้วละแต่มันยังไม่ขึ้นบ้านนะแค่ถนน ก็ข่าว ...
wengrod โพสต์เมื่อ 16/10/2011 12:35

ดีแล้วคับ ขอให้ผ่านพ้นไปไวๆคับเฮีย

และแล้ว นักบาส HCC ทีมเอ วันนี้ก็กำชัยชนะตามความคาดหม ...
wengrod โพสต์เมื่อ 16/10/2011 14:13

สวดยวดคับ ไปเชียร์มา

ฟอร์มดีต่อเนื่อง^^
ตกลงเสื้อได้อีกตัวม๊ะคับ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 16/10/2011 20:20

น่านดิเนอะ อิอิ

ขอโทษนะครับ ผมเล่นเสียเยอะมากเกิน เรยทำให้ทีมแพ้เลย ไม่น่าเรยอ่า T-T

ขอโทษนะครับ ผมเล่นเสียเยอะมากเกิน เรยทำให้ทีมแพ้เลย ...
beeroff โพสต์เมื่อ 16/10/2011 21:39

อย่าคิดมาก แก้ไขกันต่อไป เราเลือด HCC จุ๊กกรู๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อาทต้องขอโทษทุกท่านอีกทีครับ สงสัยงานนี้อาจจะไม่ได้ด้วยยาวเลย... บ้านโดนน้ำเต็มๆๆ เลยครับ ซ้ายก็น้ำ ขวาก็น้ำ หน้าก็น้ำ และหลังแม่งก็น้ำ ไม่มีที่แห้งเลย กำ........เฮ่อ....

อาทต้องขอโทษทุกท่านอีกทีครับ สงสัยงานนี้อาจจะไม่ได ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 17/10/2011 07:34

ผ่านพ้นไปโดยไวคับอาร์ท สุ้ๆคับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host