"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวาดดีวันเสาร์ทำงานฮับ

เบื่อเจงๆ น้ำก็ท่วม แถมยังจะหนาวอีก

หนีไปอยู่ดวงจันทร์ดีก่า ฟิ้วๆๆ มาบ่นเฉยๆนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

พี่ๆครับวันที่ 31 เจอกานที่ไหนครับ
ARM_Run-in_009 โพสต์เมื่อ 30/10/2010 00:54

หวาดดีฮับลุงอาร์ม ผมนัดก็ลุงต้นไว้
ปั๊ม ปตท แถวๆ คลองสาม ฮับ(เส้นคลองหลวง บางขัน)
ยังงัย ถ้าน้ำแถวบ้านไม่ขึ้นสูงก่านี้ เจอกันแน่นอน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  GT_racing

meeting ที่ไหนค่ะ  น้องสมาชิกใหม่ขอไปร ...
nichkamol โพสต์เมื่อ 30/10/2010 09:31

หวาดดีคุงเพ่ nichkamol ฮับ คาดว่า อาทิตย์หน้า อาจจะจัดนอกรอบยุดยาฮับ
ส่วนสถานที่ ขอสำรวจก่อน เพราะ ไม่แน่จัยว่าที่เดิม (หน้าบ้านตาออด)
จะเดินทางกันสะดวกหรือป่าว
หรืออาจเปลี่ยนมาเป็นปั๊มน้ำมันแถวสายเอเชียหรือลานจอดรถของห้างฮับ
ยังงัยรบกวนติดตามข่าวสารในกระทู้ได้เลยฮับ

รับแซบครับ
https://www.facebook.com/arm.runin
CITY ZX L15A VTEC TURBO

หวัดดีคับ กะผมมารายงานคับ วันศุกร์ที่ผ่านมา ผ่านบ้านลุงอ็อดไม่เห็นมี meetting เลย หรือว่าเปลี่ยน rayout คับ

หวัดดีคับ กะผมมารายงานคับ วันศุกร์ที่ผ่านมา ผ่านบ้า ...
bonbonbon โพสต์เมื่อ 30/10/2010 12:02

ไม่เจอกันนานเลยนะครับ
ว่างๆ แวะเข้ามาอีกน๊าาา   

อากาศเริ่มหนาวแล้ว

ดูแลตัวเองกานด้วยนะคะทุ๊กคนนนนนน

ตอบกลับ 4915# bonbonbon

ผมไปนั่งดูร้านแก ง่ะครับ เจ๊แกจาขายทอสับผมเลยจอง BB แกไป ครับผ่อนยันลูกบวช  คิคิ

อากาศเริ่มหนาวแล้ว

ดูแลตัวเองกานด้วยนะคะทุ๊กคนนนนน ...
Amp6903 โพสต์เมื่อ 30/10/2010 13:02

ครับ ที่อ่างทองลมหนาวมาแล้ว ทำให้ผมต้องจ่ายค่าเบียร์เพิ่มเลย

ตอบกลับ 4913# GT_racing

ขอบคุณคะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host