"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดียามเช้าครับ  นนทบุรีฝนตกหนักครับบบบ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 9/6/2010 08:13

ยุดยาฝนไม่ตกเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกาศๆ เนื่องจากวันพรุ่งนี้ ผมและลุงออดมีนัดโปรแกรมพิเศษ
ใครว่างๆ สนจัยไปด้วยกันก็หลังไมค์เลยนะครับ อ ...
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 10/6/2010 16:42

รื้อได้แต่ใส่ไม่เป็นน่ะ
ว่าแต่จารื้อไรกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลุง ๆๆ ลื้อกะถอด ปลด   มันเหมือนกันไหม
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 11/6/2010 10:22

ไม่เหมือนมั่ง  ถ้ารื้อมันจาออกแนวรุนแรง  แต่ถ้าปลดนี่มันจาออกแนวสมยอมน่ะ
ใช่ป่าวพี่ต้น

งานงอกเลยลุง !!!
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 11/6/2010 22:40

เมื่อวานไม่มีใครมาเลยเหรอ

สวัสดีครับ เตเต้คุงมารายงานตัวครับ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 14/6/2010 09:24

รายงานตัวด้วยคน
พักนี้ไม่ค่อยมีใครเข้ามาเลยไปไหนกันหมด

ประกาศ
หวัดดีคับพี่น้องโชนยุดยาทุกท่านคับ
ศุกร์นี้มีมิสติ้งคับ
ขอเชิญพี่น้องชาวยุดยาทุกท่านคับทั้งสมา ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 17/6/2010 07:26

เดี๋ยวล้างท้องรอ  มีของฟรีอีกแระชอบชอบ

หวัดดีครับพี่น้อง เร็วๆนี้อาจได้ลงไปเยี่ยมพี่น้องนะทุกคนนะ

สบายดีกันปะ อย่านอนดึกเด้อ เด๊ยวตื่นมาดูบอ ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 16/6/2010 14:54

เป็นไงพี่ดิส เมื่อคืนได้ดูป่าวกระทิงไม่มีเขี้ยว

ไม่มีใครมาทำงานเลยเหรอ  หรือว่าเมาแล้วไปแอบหลับกันอยู่

555 ช่ายๆ ลุงป๋องพูดถูก...
ลุงเต้้สนใจอยากดูโชวืไหมล่ะ
จะพาไปแกรนต์ ชวนลุงต้น กะ ลุงศักดิ์ไปด้วย
สองคนนั้ ...
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 18/6/2010 17:27

พี่ปื้ดพาดพิงน่ะเนี้ย เดี๋ยวโดนปรับหลอก

เรียนทีมงาน คุณภาพ ครับ

จากที่ ประสานงานกับทีม ระยอง ครับรายละเอียดังนี้ ครับ
เช้ามาถีง ยย ( ยุดยา )   
07.00   ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 23/6/2010 09:39

วันที่ 26 ไปเที่ยว ไหว้พระทำบุญเผื่อด้วยน่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host