"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดียามบ่ายครับ............เมื่อคืนโดน Leo  ไป สิบขวด เมาเลย เหอ ๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 11/5/2010 13:16

10 ขวดเลยเหรอ   วันก่อน 3 ขวดยังเกือบโดนเจ๊กินเลือดอยู่แล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

2 คน หรือ 2 นาที ครับ   ........ เค้าล้อเล่นน้า
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 1/6/2010 13:14

หวัดดีครับ  ได้ไปเที่ยวกันป่าว
ไม่อยากจาเล่าเลย  รถผมชนอีกแล้วคราวนี้มอเตอร์ตัดหน้า
ชนยุบตั้งแต่ไฟหน้ายันข้างหลัง ตอนนี้กาลังซ่อมอยู่  ซวยมากก  ต้องไปสะเดาะเคาะซะหน่อยแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้เข้าเช้าตลอดแล้วมี มีตติ้ง บอกด้วยน้าอยากกินเหล้า

เป็นไรมากไหมลุง  
แล้วเจ็บตรงไหนบ้าง
ผิดหรือถูกล่ะ
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 1/6/2010 16:02

ถูกครับ ก็เค้าตัดหน้าผมอ่ะ ดีน่ะหักหลบโดนข้างๆ ถ้าโดนข้างหน้าเจ็บหนักแน่

หญิงหรือ ชายลุง ถ้าชายส่งให้จารย์ออดนะ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 3/6/2010 10:23

แล้วถ้าผู้หญิงล่ะ..................

แล้ววันศุกร์ลุงว่างปะละ
มายเจอกันนานเลย
คิดถึงงะ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 3/6/2010 17:44

ไปดิอยากเมา

ไปด้วยน๊าาาา
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 4/6/2010 18:33

มีเต้นยัง ถ้าไม่มียืมพี่ออดได้น้า  พี่ออดมีเยอะแกนอนนอกบ้านบ่อย

หวัดดีครับ วันนี้รถเสร็จแล้ว
วันเสาร์ไปหุ้มเคฟร่าฝากระโปรงมาแล้ว

เสียดายวันศุกร์จัง    ผมงานเข้าครับอาเข้า รพ ทรวงอก ทำบอลลูนหัวใจ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 7/6/2010 09:20

เต้ไม่ไปลุงออดเกือบไม่รอด หลังคาเต้นหน้าบ้านหักหล่นใส่เกือบโดนหัว
บอกแล้วฝนตกอย่าสาบานอะไรไว้

อย่างดีครับลุง เสริมหล่อมมากี่บาทครับบบ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 7/6/2010 16:43

2500 ไม่ใช่ 3m น่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host