"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วพี่จะเอาไปถ่ายอาราย กลางค่ำ กลางคืน ล่ะคราบบบ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 13/5/2010 09:33

สง กะ สัย จะเอาไปถ่าย โค.......อ่ะ (คิดเอง)
อิ อิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากใส่เบอร์ 8 แต่เทพใส่อยู่  อดเลย T-T อยากจะร้อง
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 14/5/2010 15:28

กรรม แย่งกันซะงั้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยว่าอาทิดนี้จะไปไม่ได้จิงๆคราบ เก้มีแข่งตอน5โมงครึ่งอ่ะ  คงไปไม่ทันจิงๆ  ว่าแต่มีคัยอยากมาแข่งบ้างค ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 18/5/2010 14:12

ถ้าวันพฤหัส-ศุกร์นี้ที่ office ยังให้หยุดอยู่จะไปด้วยครับ
พอดีหัวหน้าผม รายงานสถานการณ์วันต่อวันเลยครับ
ถ้าได้ไปเดี๋ยวพาเป้ไปด้วยครับ

ทอมเอา เบอร์ 8 ไปแล้ว ผมเอาเบอร์ 11 ก็ด้าย

แต่แข่งคาร์คลับ เค้ามีนับคะแนนด้วยมิใช่หรือ
ถ้าบางนัดเราใส่แดง แล้วอีกนัดใส่สีใหม่
แล้วมันจะนับคะแนนยังไง อ่ะ
อิ อิ

เป้คุง หฤหัส-ศุกร์ นี้หยุดมั้ยเนี่ย
ถ้าได้หยุดทั้งคู่ ไปแข่งปราจีนกัน
โทรมาอัปเดทด้วยเบอร์
083-ศูนย์-ห้า-เจ็ด-ห้า-หนึ่ง-เจ็ด-เจ็ด
ติดต่อเก้ให้ด้วยนะ

สีขาวเลอะง่ายอ่ะ

ขอสีเข้มๆ ได้มะครับ

เรื่องแมตช์แข่งที่ปราจีนสงสัยคงมาเล่นไม่ได้แล้วคราบ เนื่องจากว่าทางคณะกรรมการจัดการแข่งขันบอกว่าต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 19/5/2010 14:54

ไม่เป็นไรครับ ไว้โอกาสหน้าละกัน

\
ไม่ใส่ดีกว่าไหมท่านติ ไม่เลอะ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 19/5/2010 20:19

เออ หว่ะ แม่งแก้ผ้าแข่งแม่มเลย

แสดดด จะบ้าเหรอตัวเธอว์

แล้ว เบอร์ถ้าไม่เหมือนชุดเดิม เวลาใส่แข่งรายการเดียวกันผมว่าจะมีปัญหานะคราบ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 20/5/2010 12:04

ฝากประเด็นนี้ไว้นิดนึงครับ

ใช้ชุดใหม่ชุดเดียวไปเรยท่านติ หมดปัญหา คอนเฟิม แสรดดดดดด
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 20/5/2010 16:19

เอ่อ ก็ไอ้ชุดแดง มันตัดเอาไว้แข่ง คาร์ลีก มิใช่หรือ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host