"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับ เดี๋ยวไปเดิน เซ็นทรัลลาดพร้าว ใครอยากได้ไรก็โทรบอกได้ครับ...ผมไม่ซื้อมาฝากหรอกรับรู้เฉยๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/4/2010 10:17

ไปถูกเร้อ......... ลุง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มิทติ้งที่ผ่านมา หนุกหนาน มากมาย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 27/4/2010 12:41

มาตอนไหนวะป๋อง แล้วไม่เอาเสื้อกลับไปด้วยอ่ะ  ^^ เนียนตลอด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮ้อ.......พึ่งมี สติ  เหล้ากิฟสงสัยใส่ยาหว่ะเฮ้ย  แฮงค์เลยง่ะนอนอยู่บ้าน เพิ่งมาถึงที่ทำงาน

Red ยังไม่หมดนะ น่าจะเหลืออยู่เยอะ ^^

นอนดีก่า อยู่บ้านสบายใจ ^^

ดีคับพี่ๆ
เดินทางกลับปลอดภัยนะคับ
ขอบคุณคับสำหรับอาหารมื้อเย็น
เดี่ยวยังไง พวกผมจะยกทีมไปหานะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 9/5/2010 21:36

น่าจะปลอดภัยทุกท่านครับผม ^^  อย่าลืมแวะมาหาบ้างนะคร้าบ

ยังไม่ย่อยเลย  {:4_168:}
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 9/5/2010 21:51

จะย่อยยังงัยวะเอ๊ะ นึกไม่ออกว่ากินขนาดน้าน ใช้เวลาย่อยกี่วัน 5 5 5

ยุดยา หนุกหนา แต่ร้อนชิบเป๋ง
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 9/5/2010 20:27

เกือบแวะอาบน้ำและเชียว ....... ใช่มะตัวเอง ^^

อารายกาน เนี่ย

มีการเหน็บกันตั้งแต่เมื่อใด  ไม่เอาหน่า ใครว่างก็ไป ไม่ว่างก็ไม่เป็นไร

เล่นกันไม่เป็นไรโน๊ะ แต่อย่าเหน็บจิงจังเลย  สบายๆ

ว่าแต่ ไมตรูมีปัญหาครอบครัวอยู่บ้านเดียวเลยวะเนี่ย  T_T

ว่าแต่ เสียงในรถถูกใจมั๊ยครับ ลุงกิฟ ^^

ขอให้มีความสุขในรถนะพี่ ^^

อย่ามาพูดดีกว่าพี่ เสียความรู้สึกหวะ
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 10/5/2010 20:17

เอ็งไปด้วย รึ  

ว่าแต่เสื้อจะเก่าและเนี่ย เมื่อไหร่จะมาเอาอ่ะ อยากให้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host