"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่เก๋ ยังมะเคยตำเลย คับ แบงค์  คริ คริ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 23/3/2010 18:11

5 5 5  ชอบหว่ะ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าวเลย ดุจ

ใกล้ๆพี่บอกอีกทีน๊ะ อุปกรณ์ พี่ขาดแต่ กาว3M   2 หน้า อ่า ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/3/2010 13:06

ก็ไปซื้อให้น้อง หน่อยดิ่ลุง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วพี่เก๋ตำนานหรือตำเร็วล่ะ
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 23/3/2010 15:02

แล้วแบงค์ ตำเร็ว หรือ ตำนานหล่ะ ^^

ไปด้วยคนนนนคร๊าบบบบ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 25/3/2010 10:15

+ 1  ^^

ว้าาา... ผู้ใหญ่เค้าคุยเรื่องอาไรกันอ่ะคะ พี่อ๊อดดด...

เด็กๆ วัยรุ่น ไม่เห็นรู้เรื่องเรยยยอ่าาา... อิอิ;P ...
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 25/3/2010 12:15

เรื่อง คณิตศาสตร์ ครับ  ^^

เมื่อไหร่จะกลับมาหาพวกพี่ซะทีเนี่ย

เชียงใหม่ร้อนมะ

โมโห โว๊ยยยยยยยยยย
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 31/3/2010 13:54

เป็นไรครับ เสี่ย ..... จายเย็นๆ

ผักที่แปลงเน่าเหรอจ๊ะ ที่รัก ^^

ครั้งหน้า 25 เลยเหรอ แล้ว 11อ่ะ ไม่มีเเล้ว รึ T T

หรือเพราะว่า ติดสงกรานต์ หว่า ^^

11 สงกรานต์ครับพี่.....สมาชิกคงออกต่างจังหวัดกัน แต่พี่อ๊อดจะเมาที่ไหน เด๋วหาน้องๆไปเสริฟเหล้าให้ อิอิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 5/4/2010 16:18

อ่อ เชๆๆ  เดี๋ยวหาเหล้ากินแถวบ้านริมน้ำละกัน ไหว้พระเสร็จก็ซัดเลย  5 5 5

สอบถามนิดนึงครับ
พอดีจะไปติดแก๊ซ
ไปติดที่ช่างเจ๊กดีมั้ยครับ
มีใครเคยไปติดบ้าง หรือมีร้านแนะนำมั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 5/4/2010 23:23

ผมก็ติดร้านนี้แหล่ะครับ ที่บอกว่าจะแนะนำก็ร้านนี้อีกเช่นกัน

มาลองขับรถผมดูก่อนครับ แล้วจะรู้ว่าชอบหรือไม่ชอบ

พูดไปก็ไม่รู้ มาลองให้รู้กับมือดีกว่าครับ ^^  เจอกานที่ปั๊ม ^^

ติดแก๊สดีแค่ทอดไข่ได้แค่นั้นเอง อย่าไปติดเลยคับ ติดแก้สไม่ดีหนัก ไม่วิ่ง ตูดห้อยด้วยคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 7/4/2010 07:42

ไม่วิ่งตรงไหนอ่ะ โจ๊ก ค่า อ็อคเทนของแก๊สเนี่ย 105 นะครับ น้ำมันเนี่ย มากสุด 95 อยู่ที่จูนมากกว่า

ไม่เห็นหนักหนิครับ รับหญิงยังหนักกว่า  ^^!

หลังเต็มที่ก็ลง 1 ซม. รองเพลทก็จบ  ตอนติด city ผมก็ไม่ห้อยนะครับ เครื่องเสียงยังห้อยกว่า

แล้วแต่ชอบครับ นี่ความเห็นส่วนตัว ตั้งแต่ติดแก๊สก็เที่ยวกระจายแค่นั้นเองครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host