"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
...วี้วอ...วี้วอ.....ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน......

...........อยากเปลี่ยนโช๊คอะคับ...ขอกูรูแนะนำหน่อยครับ.....ว่างๆไม่ม ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 14/1/2010 09:07

โปรเจคเพียบเลยนะ พี่กิฟ  อิจฉาเจงๆ  ^^

โช๊คเดิม อัดแก๊สกึ่งน้ำมัน ก็ เอาอยู่แล้วมั้งครับพี่

ว่าแต่ ของเดิมมันไปซะแล้วเหรอพี่  ?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

.....ของเดิมไม่เป็นอะไรเพียงแต่ตอนขับ fillมันนุ่มไปหน่อย...อีกอย่างว่างๆไม่มีอะไรทำด้วย...

...........สนใจร้านพร ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 14/1/2010 15:59

ถ้าไม่รีบเดี๋ยวไปด้วยกันพี่

ว่าจะสอย สปริง DC5 อยู่ เพราะ ลง 1 นิ้ว ไม่เตี้ยมาก เดี๋ยวจัดรองเพลทหลัง ครึ่งนิ้วด้วย ท้ายมันลงมา 1 ซม.

อัดโช๊ค 1800 รองเพลท 600 ราคาสวยอยู่พี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด superaod เมื่อ 15/1/2010 10:13

สวัสดี คร้าบ ทุกท่าน  ^^ พอดี อายุไม่เกี่ยวกับการแต่งรถครับป๋อง คนแก่ก็อยากซิ่งนะคร้าบ

มันเกี่ยวที่เงิน พอดีไม่ได้ร่ำรวย ค่อยเป็นค่อยไปครับ อิจฉาคนทำรวดเดียวจบเหมือนกันครับ

โอ๊ยยย  ไม่แต่งหรอกกก  ออกซีวิคมาผมจะขับเดิมๆ ของผมอย่างนี้หละ

ไม่อยากทำอะไรล๊ะ ขับเดิมๆสบายๆชิวๆดีกว ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 14/1/2010 17:59

ก็เห็นรถคุณ แล้ว อยากแต่งบ้างอ่ะ  รถมันโย่งไปนิด ขับแล้วสบายเกิน อยากลำบากมั่งหนิ  ^^

แต่เดี๋ยวไปจัดโคม smoke ก่อน 5 5 5

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ช่วงนี้เก็บตัว เก็บตังค์ ขนาดล้างรถยังคิดแล้วคิดอีก  น้าอ๊อดขอกู้เงิน น้าๆๆๆๆ

ปล.ถ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 15/1/2010 10:18

นั่นก็ ลำบากไปหน่อย อ่ะ โก๋  T T

นึกว่าอยากได้ H ส้ม  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 15/1/2010 11:48

ว้าย....ย   ของไฮโซ รถผมไม่เหมาะกับ H ส้มอ่ะเด่ะ 5 5 5   ^^

เฮ้อออออออ

ว่างงาน

อิจฉาคนมีงานทำจิง ๆ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 15/1/2010 14:22

โปรเจค พม่า มาและนะ 14-17 เมษา บิน air asia 16,900

เดี๋ยวเอาโปรแกรมไปให้ดู พร้อมลุย เน้อ  ^^

หิว จัง หา น้อง ๆ กิน ดี กว่า 555+
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 16/1/2010 12:19

เผื่อ 1 ที่

กว่าจะได้ร้องเพลง ก็เมาซะและ เพลิดเพลินเช่นเดิม
รูปในงาน เดี๋ยวเอามาอัพให้นะคร้าบ กลับบ้านก็หมดแรงแว้ว..ว  ^^

ชวนทุกๆ คนเลยอ่ะคร้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

แล้วจะมีใครไปบ้างป่าว....หว่า
ต้นฉบับโพสโดย boyplaygo เมื่อ 18/1/2010 16:45

อยากไปทิศไหน อ่ะบอย  บอกมาเดี๋ยวจัดไป
จะล่องใต้ ไปตะวันออก ด้านไหนก็ไปได้หมดคร้าบ ^^

ถ้าหัวหินแหล่มเลย เพราะ จองไว้ตั้งแต่งานไทยเที่ยไทย จะหมด มีนานี้แว้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host