"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีตอนเช้าครับ
มาก่อนเลย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ประกาศ
ขอเชิญสมาชิกทั้งเก่าและใหม่
วันศุกร์นี้คับ ที่หน้าอาชีวะ
พบปะสังสรรคคับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์
มีป ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 2/6/2010 21:08

รับแซบครับ.........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

กล่องมันเจ๊งน่ะลุง ............
ถ่าน Remote ไม่หมดหรอกครับลุงเพราะ โดนกระแสไฟแรงในตัวชาร์ตตลอด เอิ๊ก ๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 2/6/2010 22:03

จ้า....พ่อคนไฟแรงสูง    ความดันต่ำ........
ล้อเล่นครับลุง....อิอิ   หนุกหนาน

ว่างๆ จะไปร่วมงานบ้างนะครับ.....

จากเด็กยุดยา เหมือนกัน...
ต้นฉบับโพสโดย pure2008 เมื่อ 3/6/2010 10:53

ยินดีครับ

มาวกันอีกและ........

สวัสดีวันศุกร์ สุขสุดๆ แวะมาเยี่ยมครับพี่น้อง

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยครับ

ค่อยยังชั่วหน่อยฟนตกละ เ ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 4/6/2010 11:47

ฝนที่ตกทางโน้น...หนาวถึงคนทางนี้.....อิอิ

จิยน้ำชาก่อนนอนน่ะครับลุง ได้หลับสบาย
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 4/6/2010 11:54

อิอิ........หลับสบาย  หลับสบาย..........

จัดไปคับพี่น้อง
เย็นนี้นะคับ
ที่หน้า รร.อาชีวะคับ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 4/6/2010 16:44

ไปไหนกัน ไปด้วยนะ

หวัดดีวันอาทิย์ครับ
หายไปไหนกันหมดเนี้ย
โว้ๆๆๆๆโวๆๆๆๆโว้ๆๆๆๆๆๆเย้ๆๆๆ
มีคัยอยู่ไหม ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 6/6/2010 08:18

หวัดดีครับทุกคน  บายดีวันอาทิตย์

2500 ไม่ใช่ 3m น่ะ
ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 7/6/2010 16:46

แต่งหล่อกันใหญ่เลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host