"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# prapaphong

เป็นโซ่ครับ timing .... ไม่ใช่ สายพาน....

เครื่อง l15A เป็นโซ่ทั้งหมด ครับ ทั้ง IDSI และ vtec

ใช้กันยาวๆ ยันเครื่องพังครับ ไม่ต้องไปทำไรกะมัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหมือนจะไม่มี กรองมานะ ว่าแต่ใส่แล้วมันดีเหรอครับ ผมเคยใส่แล้วมันทำให้แอร์ไม่เย็น จากเดิมเคยเปิดเบอ2 ต้องเปิดเบอ3 ผมว่ามันเปลืองน้ำมันนะ 5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host