"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 5039# nuaod

ขอโทษ...ไปๆ-มาๆ ที่ไรก็สายทุกที เลยไม่ค่อยได้มองใครนอกจาก ถนนกะนาฬิกาจ้ะ

ข้าน้อยผิดไปแล้ว....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็หยุด 4 วันครับ พอดีภรรยาคลอด ได้เป็นคุณพ่อแล้วคร ...
bonbonbon โพสต์เมื่อ 11/11/2010 10:45

ยินดีด้วยนะคะ คุณพ่อมือใหม่
ขอต้อนรับ HCC @ อยุธยา ตัวน้อยด้วยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับสมัครเด็กเชียร์ป่ะครับ เอิ้กๆๆๆ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 11/11/2010 11:02

เด็กเชียร์เบียร์รุ่นนี้น่า.......กลัว

สาหวัดดี  เมื่อคืนไปเที่ยวไหนกันบ้างจ้ะ

ซาหวัดดีเช้าวันอังคาร

สวัสดีวันศุกร์ค่ะ...ปีไหม่นี้มีใครไปเที่ยวไหนกันบ้าง...รอดูรูปนะคะ

วันนี้เข้ามา HAPPY  BIRTH  DAY...คนเกิดเดือน ธันวาคม จ้ะ

23  ธันวาคม  คุณดิส

26  ธันวาคม  คุณศักดิ์

28  ธันวาคม  คุณป๋อง

ขอให้ทุกท่านมีความสุข  สุขภาพแข็งแรง  ร่ำรวยเงินทองนะคะ

ทิพย์ค่ะ...ยังอยู่ด้ว

ผมเด็กยุดยาครับมีอะไรดีบอกน้องบ้างนะครับ ...
tsuya โพสต์เมื่อ 17/1/2011 23:39

สวัสดีค่ะ  ยินดีต้อนรับค่ะ

ช่วงนี้หนุมๆโซนเรา..งานเดินแบบเพียบ...มะค่อยว่าง  บ้านเราเลยดูเงียบๆนะ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host