"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หายางถูก แต่ก็จะใช้ยางหน้ากว้าง 205
ไม่แพงกว่ายางไซส์เดิมเหรอครับ
ถ้าสนใจยางถูก ลองหาในเว็บยางถูกดูครับ
เคยดูเบอร์เดิมของ city sv ถูกกว่าเส้นละพันเชียวล่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คันเก่า เคยใช้ มิชลิน ก็นุ่มดีครับ
แต่กับ city ตัวนี้ยังไม่ทราบ
ถ้าเปลี่ยนตัวไหน เป็นอย่างไร มาแชร์หน่อยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host