"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จะลงชื่อกับผู้ใดครับ ..... เป็นตัวสำรองก็พอ ...
minlive โพสต์เมื่อ 13/5/2011 21:39

มาซ้อมด้วยกันก่อนดีกว่า คราบ จาได้รุจักกานมากขึ้นคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดธุระด่วนคราบ ไม่แน่อาจจะไปไม่ได้ แต่รบกวน ขอเวลา อีกครั้งได้ไหมคราบ เผื่อยังงัยถ้าไปทัน จาตามไปคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บาส8เส้าได้ครบแปดทีมแร้วนะคับ
1.Hcc 2.ศาลเจ้าพ่อเสือA 3.ศ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 31/5/2011 21:32

คือ พอลงสนามปุ้ป 5 คนนั้น ต้องเล่นทั้งเกมส์ เลยใช่ป่ะพี่ ฮ่าๆ

วันอาทิตย์ ไม่แน่ อาจจะไม่ได้ไปเล่นด้วย ที่ท่าทราย นะครับ

พอดีลานทอง เค้าชวนไปแข่ง 4 เส้า ที่สนาม อดรีนารีน คราบผม

แล้ว ตกลง ตารางแข่งบาส 8 เส้า นี่ ออกมายังอ่ะคราบ ว่าเราเจอใคร วันไหนบ้างเอ่ย

โอววววว ไปมะเปง ขอแผนที่ด้วย คราบ โดดงานแค่ 1 วันสบายเรยเรา

ติดภารกิจด่วนคราบ ไปทำงาน ไม่แน่อาจจะกลับมาไม่ทันนะคราบ ขอโทดด้วย

เค้าอยากดูรูปใครถ่าย รูปไป เอามาโพสด้วยคราบบบบบบบบบบบบบ

วันเสาร์นี้ ลานะคราบ พอดีไปไหมได้คราบ ทุกคนสู้ๆ นะคราบผม จาคอยเอาใจช่วยอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ

ไรกานอ่าา กลับมาตามอ่านมะทัน ฮ่าๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host