"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วตกลง ต้องเอาชุดอารายไปอ่าคราบ ไม่มีคราบ บอกเรยอ่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/4/2011 08:31 โดย beeroff
สวัสดีครับทุกท่าน
ตอนนี้ผมกลับมาจากไปทำงาน ตจว. ตั้ง ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 1/4/2011 19:44

รับทราบทุกกรณีครับ

ทั้งอุปกรณ์สนาม และ ลูกบาส แต่ลมมานอ่อนแล้วน่ะครับ เลยรบกวนใครมีที่สูบลม ติดมาด้วยนะครับ.

ผมจะนั่งรถเมล์ไปคับ เนื่องจากประหยัดค่าน้ามมัน อิอิ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 1/4/2011 21:11

ีไม่รุรถเบียไปกี่คน เด๋วรอคอนเฟริมอีกที แล้วโทรไปนะจร้า เผื่อไปด้วยกานได้ งาบๆ

ปล.พี้ป็อป อย่าลืมเป๋าหนูนะ ย้ำอีกที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ปอป น้องเบียร์ใครก้ได้ ขอติดรถไปด้วยยยยยยยยยยยยย ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 2/4/2011 22:41

ไปกับผมได้ครับพี่ ว่าแต่เราเจอกานที่ไหนดีอ่ะ

ขอโทษนะคราบ ที่นัดชิงช่วยอารายไม่ได้เลย บ่งบอกถึงความฟิตที่มีจริงๆ ฮือๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/4/2011 14:14 โดย beeroff

สีของสุรนารีคุ้นๆ ชุดจะออกมาเหมือนกับ RAMA VII รึเปล่าครับดูคุ้นตามากๆ

ส่วนอันนี้เห็นแล้วชอบ เรยนำมาเสนอครับ

อาทิทตย์นี้มีใครไปท่าทรายหรือเปล่าครับ..
แต่รู้สึกจ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 8/4/2011 11:40

ถ้ามีคนไปอาจจะไปด้วยนะคราบ

พอดีตอนนั้นที่ผมถามเรื่องอ่นเครื่องกะทีมนั้นยังสนใจกานอยู่ไหมคราบ จาได้ไปติดต่อให้คราบ หาอารายเล่นกานดีกว่า

ทีมอะไรขออุ่นเครื่องด้วยนะครับ จำไม่ได้.. แต่เบียร์ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 9/4/2011 23:02

อุ่นเครื่อง ขำๆ กานที่ TOT ครับ ไม่ได้จัดเป็นรายการอะไรมากมายครับ

เรียน นักบาส ฮอนด้า ซิตี้ ทุกท่าน

ผมกลับมาแล้วครับ ขอโทษนะครับ พอดีหายไปนาน งานช่วงนี้ยุ่งมากเลยครับ แต่จะสู้ต่อไป ฮ่าๆ คิดถึงทุกคนนะครับ ยังอยากไปเล่นบาสด้วยกัน แต่ไม่ว่างเลยจริงๆ

ขอแสดงความเสียใจกับพี่โอ๋ด้วยนะครับ

แล้วก็ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ

ดีใจจัง มีคนใหม่ๆ เพิ่มมากขึ้น เจอกันวันอาทิตย์ นะครับ จะพยายาม ปลีกเวลาไปซ้อมนะครับ

ตารางแข่งถ้วย ก วันเสาร์ - อาทิตย์นี้ครับ ที่อาคารกีฬ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 7/5/2011 06:57

เวลาเลิกงาน ก็ ปาเข้าไป คู่ที่ 5 แล้ว เหอๆ สงสัยต้องเจอกานพรุ่งนี้ที่ ท่าทราย แล้วล่ะครับ ทุกๆ ท่าน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host