"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องยุดยาแต่เช้าเรยคราบ ถ้ากลับมาทันจะตามไปเล่นด้วยนะคราบ ไม่ได้เล่นกับทุกคนมานานแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซาหวาดดีคราบทุกๆคน หายไปนานเรย เพราะงานผมยุ่งมากๆครับ ยังไม่ลงตัวซักที

แต่จะพยายามสู้ๆต่อไป

เฮียครับกำหนดการที่คุยกานไว้คงไม่ได้แล้วนะคราบ ผมรบกวนขอเลื่อนออกไปก่อนนะคราบ แต่จะพยายามให้เร็วที่สุดนะคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สู้ๆ เบียร์ เอาใจช่วย ... ตั้งใจทำให้ได้ ทำให้เค้าเห็ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 14/3/2011 18:51

เด๋วจะลองถามไถ่ ดูให้นะคราบ ได้ข่าวมาแว่วๆ ว่าเปลี่ยนคนดูแลเรื่องนี้ไปแล้ว

wengrod โพสต์เมื่อ 14/3/2011 22:37

ขอโทษจิงๆนะึคราบ เฮีย พอดีกำหนดกานจากทางเมื่องทองเลื่อนเราเรยโดนโรคเลื่อนเล่นไปด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/3/2011 09:30 โดย beeroff

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/3/2011 09:28 โดย beeroff

พี่ป็อปคราบ ฝากซื้อเป๋า 3 ใบนี้ด้วยนร้าา ไม่รุว่าซื้อมาให้เค้าอ้ะยัง ให้โอนเงินให้ที่ไหน PM มาบอกด้วยนะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

เพิ่งกลับมาเด๋วจัดให้นะ
pop_eye โพสต์เมื่อ 20/3/2011 12:46

ขอบคุณมากครับ

แจ้งทุกท่าน
ตอนนี้รายการ 4 เส้า ได้ทีมครบแล้วนะครับ
1. ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 20/3/2011 13:21

เด่วจะลองติดต่อที่อื่นให้นะครับ

สอบถามนิดนึงครับ

พอดีมีคนรุจักกัน เค้ามาขอซ้อมทีม ซึ่งวันที่เค้าติดต่อมา คือ วันเสาร์ที่ 2 เมษา ครับผม ณ TOT ACADEMY เวลา 10.00 เป็นต้นไป ไม่ทราบว่าทางทีมเราจะรับนัดเค้าไหมครับ

รบกวนช่วยบอกเบียด้วยนะครับ จาได้ไปบอกทีมเค้า

เค้าไม่มีชื่อทีมนะครับ เป็นพนักงานบริษัท

นับยอดแล้วทีมเราไปกานกี่คนเนี่ย เหอๆ

แล้วชุดละคราบ กรุณาแจ้งด้วยนะคราบ ส่วนใครรุทางไป รบกวนบอกผมด้วยนร้า จากบ้านเราผมไปไม่เป็นอ่า

แข่ง ศ เสา อาทิตย จัน พ ศ เสา อาทิตย์ จัน อังคาร ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 30/3/2011 14:03

ตารางแข่งแน่นมากเรยอ่ะพี่

ส่วนพี่ป็อป เอากาเป๋ามาให้น้องด้วยนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host