"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/12/2010 20:51 โดย beeroff

อาทิตย์นี้ขอลากิจนะคราบ อาจจะติดต่อผมไม่ได้

ไปงานรับปริญญาคราบ ฝากทุกๆคนด้วยนะคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ชื่อโบ๊ท นะครับ อยากจะขอเข้า ...
ai_boat โพสต์เมื่อ 28/12/2010 16:22

ทีมนี้ไม่มีการคัดตัวนะคราบ บอกไว้เยย อยู่กานแบบครอบครัวคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีปีใหม่ ทุกๆคน ล่วงหน้า นะคราบ

พอดีปีใหม่ไป ตจว. ออกเดินทางวันที่ 31 กลับ วันที่ 4 เลยคราบ

ปีใหม่นี้ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาพร้อมกับอะไรใหม่ๆ เพื่อรสชาติของชีวิต ที่เพิ่มขึ้นนะคราบ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง เดินทางปลอดภัยกานทุกคนนะคราบ

สวัสดีปีใหม่คราบ

ปีใหม่แล้วอยากได้อารายใหม่ๆ กานบ้าง

ไงๆ คุณ โบท สมาชิกใหม่ของเรา ไปดูได้นะคราบ ถ้าทางไปสนามก็สอบถามกันมาได้เรยนะคราบ ไว้เจอกานคราบทุกท่าน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/1/2011 11:39 โดย beeroff

หลังแข่งจบรายการนี้ ผมว่าเดือน กพ. เรามานัดรวมตัวกานเล่นที่ สนามไหนกันซักสนามไหมคราบ เป็นการเช็คยอดไปในตัว และก็ให้ได้พบปะ สมาชิกใหม่ๆ กานด้วย เนอะ !

ว่าแต่ พี่ป็อป เบียยังฝากซื้อกระเป๋าได่อยู่ไหมอ่ะคราบ แล้วใบเท่าไหร่อ่ะ 500 ป่ะ

ฝากด้วยนะคราบ เอา 3 ใบ 1500 นะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ไม่มีใครโษอาร์ตหรอก ไม่ต้องห่วง จะแสดงฝีมือให้เต็ม ...
aekuro โพสต์เมื่อ 27/1/2011 21:38

ก็ถ้าไม่ได้ พี่ก็รับเต็มๆ แระ

ขอโทษ ทุกๆคนด้วยนะคราบ

ที่หายไปเรย พอดีย้ายที่ทำงานใหม่ แล้ว จุดยุทธศาสตร์ของโต๊ะที่นั่ง ไม่ดีอย่างแรงครับ

จอหันหน้าเข้าโต๊ะเจ้านาย ซึ่ง ควบตำแหน่ง เจ้าของบริษัทด้วย เรยไม่ได้เล่นเรยคราบ กลับบ้านก็เหนื่อย เรยไม่ได้ออนคราบ

ขอเวลาปรับตัวอีกสักพักนะคราบ แล้วยังงัยจากลับมาทำบอร์ดให้ครึกครื้นอีกที

ขอลากิจก่อนละกานคราบ ช่วงนี้

อยากเล่นบาส อ่าาาา

อยากเจอทุกๆคนด้วย

T-T

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host