"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้สิ่งที่ต้องการแล้ว ต่อไปนี้แระ ความสนุกสุดเหวี่ยง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอให้ทีมบาสเรา ที่ไป แรลลี่ประสบความสำเร็จ และ ขับรถ ไป-กลับ โดยสวัสดิภาพนะคราบ แล้วรีบๆ กลับมาฟิตๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บอกตรงๆ มีพี่แมน พี่โอ๋ เฮียเว้ง ซ้ออึ่ง น้องเบ๊น พริ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 15/11/2010 10:55

อยากรุ เล่าให้ฟัง หน่อยจิ

ผมไม่มีรูป เพราะไม่ได้ไป

วันอาทิตย์ ผมไม่ยืนยันนะคราบ เพราะไม่แน่อาจจะต้องไป ตจว. นะคราบ ถ้าไงไปได้ไม่ได้ เด๋วบอกอีกที

ส่วนใจ รักซิตี้เหมือนเดิมนะคราบ แต่ขอไปทำหน้าที่ก่อน

ตารางแข่งออกแล้วนะคราบ ได้ตามที่พี่ป็อป ขอเรย คือ 26 เราไม่มีแข่งทั้งคู่ เป็นของขวัญวันแต่ง ละกาน (ฮ่าๆ)

แต่ตูมีแข่ง T_T แซดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 23/11/2010 17:52

มานแน่นอน ฮ่าๆ เราจาหยุดกานหมดได้ไง พี่ต้องไปทำแทนพวกผมวันนั้น ฮ่าๆ ผมขอหนีไปรับปริญญาก่อน

แสรดดดดดดดดดดดด ค่าจ้างตู มันแพงน่ะเว้ย 555555555555 ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 24/11/2010 09:42

ทีวันนั้น เห็น โคโยตี้ วานรูดซิบ ไม่เหงคิดตังเรยอ่ะ

ยินดีกับพี่ป็อปด้วยนะคราบ ที่มีภรรยา เป็นของตัวเองแล้ว

ส่วนพี่แมนครับ ทางเว็บ TBAS ช่วยสร้าง Category ให้ผมหน่อยตั้งชื่อรายการเรย แบ่ง 3 หัวข้อ

1. ประกาศจากทีมงานจัดการแข่งขัน
2. พูดคุย - เรื่อยเปื่อย
3. ตาราง และ ผลการแข่งขัน

ปล. ขอโทษ พี่ป็อป ด้วยนะครับ ไป ตจว. กลับมาไม่ทัน เรยไม่ได้ไปร่วมงาน

HCC สุ้ๆ สวนรถไฟ สุ้ๆ อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 2/12/2010 23:20

TBAS ด้วย ดิ อย่าเพิ่ง ทิ้งกานไปไหน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host