"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าทีมที่ 4 ว่าง ไม่ทราบว่าทางผมจะเชิญทีม ลานทอง ได้ไหมครับ เห็นเค้าถามๆ อยู่ หรือ ว่าจะได๋ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปๆครับ T_T.... เช้าวันเสาร์นี้ใครจะไปเล่นบาสที่ส ...
pey17 โพสต์เมื่อ 17/9/2010 11:42

ถ้าฝนมะตกเด๋วไปด้วยครับพี่

ส่วนเรื่อง อีกทีม นึง ที่ยังว่างอยุ่ พี่แมนว่าอย่างไรครับ พอดีลานทองรอคำตอบ อยู่อ้ะคัฟ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้เข้ามาดูแปปเดียว ก็เป็น 300 หน้าแล้ว ฉลอง ทีมบาสเราเกิน 300 หน้าแล้วคราบ

น่าสนใจสมัครด้วยคนครับ
aofzaa โพสต์เมื่อ 20/9/2010 11:03

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ เด๋วรอ กัปตันทีม เรามาอีกคน

ว้า... ต้องหาเสื้อสีแดง ละสิเรา....
sir_artty โพสต์เมื่อ 20/9/2010 21:34

ถ้าหามะได้ เด๋วผมทำให้พี่ เอาแผลเดิมมะ (ฮา)

ตกลงแข่งที่สนามไหนคับเนี่ย งง
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 21/9/2010 11:07

น่าจะเป็น นปอ. นะดอนเมือง

http://www.hitechbasketballclub.com/

ทางทีม Thailand Cobra ได้เปิดรับสมัครสมาชิกคราบ มาเป็นแฟนคลับ

งงใช่ไหมคราบ ว่าจะให้ไปเป็นทามาย

เพราะว่า เค้าแจกเสื้อฟรีคราบ และ เราไปเป็นอีก 1 กำลังใจให้ทีมไทยเราสู้ต่อไป

ข้อความจากทางบอร์ดของ Hitech นะคราบ

โดยในครั้งนี้
ทางทีม THAILAND COBRAS ได้้เปิดรับสมัครแฟนคลับของทีม
โดย มีของสมนาคุณคือ เสื้อยืดสุดเท่ห์ (admin เห็นแล้ว อยากขโมยกลับบ้านซักตัว) แจกให้กับเพื่อน ๆ ที่มาสมัครเป็นแฟนคลับ
คนละ 1 ตัว โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น

ผมอยากได้รองเท้าบาส ครับ แนะนำร้านหน่อยครับ มีแต่ นั ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/9/2010 13:18

อยากได้ แบบไหนอ่ะคราบ มือ 2 ลองไปดูเว็บ U-bas กับเว็บพี่แมน อ่ะคราบ

ส่วนมือ 1 แนะนำ ถ้าไม่อยากได้ สีแปลกๆ ตาม Shop ทั่วไปหาได้คราบ ถามเค้าใช้บัตร อารายลดได้บ้าง น่าจะได้อีกประมาน 15 เปอ นะ

ตอบกลับ 3119# jordan11

ขอบคุณมากครับพี่

รูป ๆ ๆ ๆ ๆๆๆ ๆ ๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host